Tập Lái
10/11/10
40
21
8
Mấy e rửa xe mà mặc đồ kiểu này là thua rồi . chắc mấy e thấy nóng lắm chứ mấy a ngồi coi chẳng thấy nóng tý nào

Tập Lái
20/12/10
26
0
0
hai1003 nói:
Mấy e rửa xe mà mặc đồ kiểu này là thua rồi . chắc mấy e thấy nóng lắm chứ mấy a ngồi coi chẳng thấy nóng tý nào

Không biết có nòng không nhưng thấy hình các em cười tươi như hoa í mà. Mà có câu hỏi này muốn hỏi mấy bác, mấy bác chạy " Xế " chứ có quan tâm tới việc bảo vệ động cơ máy không. Hay là sao cũng được. Các bác cho em ý kiến với ạ

Tập Lái
16/9/09
4
0
0
35
Việt Nam
Kashier nói:
hai1003 nói:

Không biết có nóng không nhưng thấy hình các em cười tươi như hoa í mà. Mà có câu hỏi này muốn hỏi mấy bác, mấy bác chạy " Xế " chứ có quan tâm tới việc bảo vệ động cơ máy không. Hay là sao cũng được. Các bác cho em ý kiến với ạ
Ôi, Bác này. Yêu "xế" còn hơn bản thân mình, bảo vệ động cơ còn hơn tính mạng mình ấy chứ vì động cơ là sức sống của cả "xế hộp" mà.

Tập Lái
20/12/10
26
0
0
chilam22687 nói:
Kashier nói:
hai1003 nói:

Không biết có nóng không nhưng thấy hình các em cười tươi như hoa í mà. Mà có câu hỏi này muốn hỏi mấy bác, mấy bác chạy " Xế " chứ có quan tâm tới việc bảo vệ động cơ máy không. Hay là sao cũng được. Các bác cho em ý kiến với ạ
Ôi, Bác này. Yêu "xế" còn hơn bản thân mình, bảo vệ động cơ còn hơn tính mạng mình ấy chứ vì động cơ là sức sống của cả "xế hộp" mà.

Thế các bác còn lại có ý kiến gì không ạ?

Tập Lái
6/1/11
3
0
0
hic , iu xế mà ko quan tâm động cơ thì sao được hả bác @@
À, em muốn đi rửa xe ,mấy hum trước đi đường dính mưa, chán ghê. Bác gì gì ấy cho em hỏi cái chương trình của Castrol còn hạn ko ??????

Tập Lái
20/12/10
26
0
0
ajinomoto nói:
hic , iu xế mà ko quan tâm động cơ thì sao được hả bác @@
À, em muốn đi rửa xe ,mấy hum trước đi đường dính mưa, chán ghê. Bác gì gì ấy cho em hỏi cái chương trình của Castrol còn hạn ko ??????

Hehe, em thấy vẫn đang diễn ra í, không biết khi nào hết chương trình, mà hình như mãi đâu tới 13 tháng giêng mới hết mà. Thôi thì tranh thủ chạy ra Gara bây giờ i, kẻo hết, hối tiếc muộn màng.

Tập Lái
16/12/10
14
0
0
Thiên thần Magnatec "tập kích" garage Đinh Quoc

Ngắm chân dài "nghịch" với xế cưng

Ba thiên thần nóng bỏng của Biệt đội bảo vệ Castrol Magnatec

Kiến thức về dầu nhớt được MC và các thiên thần thông tin một cách dễ hiểu đến cho khách hàng.

Khách hàng hứng thú với các trò chơi hấp dẫn và gay cấn

và dành giải thưởng hấp dẫn đến từ Castrol

Tạo dáng cùng người đẹp Castrol Magnatec

Phần hấp dẫn nhất trong chương trình, "bốc thăm may mắn để được rửa xe và thay nhớt miễn phí"

Vị khách may mắn với lá thăm "thay nhớt miễn phí"

Các thiên thần đang chăm sóc cho xế yêu của vị khách hàng may mắn nhất 

Vị khách may mắn vui vẻ chụp hình bên các thiên thần của biệt đội

Last edited by a moderator:
Tập Lái
16/12/10
14
0
0
Càng ngày nhìn các em càng xinh hay sao ấy các bác ạ, hay em nhìn nhiều quá đâm ra ghiền nhỉ, có bác nào trúng giải chưa nhỉ, chia sẻ cho em lấy tí may để em được rửa xe, thay nhớt miễn phí với

Tập Lái
20/12/10
26
0
0
Ôi chương trình cũng nhiều người tham gia nhỉ. Em thấy có bác được các cô gái Biệt đội thay nhớt cho xe cười tít mắt. Mà cái câu  " Biệt đội bảo vệ Castrol Magnatec " này là sao. Biệt đội bảo vệ gì nào???

Tập Lái
6/1/11
3
0
0
Castrol hả, em nghĩ là bảo vệ động cơ của xe chứ gì heheheh .Dầu nhớt mừ!