Tập Lái
24/12/10
3
0
0
39
Mấy bác ơi, hôm nay là ngày cuối cùng biệt đội Castrol tập kết tại các gara ở Hà Nội. Ngày mai các em xinh tươi sẽ lên đường. Thứ 4 (12/1) hẹn gặp các bác ở Bắc Giang nhé ^^
Cảm ơn các bác ở Hà Nội đã tham gia nhiệt tình, với những bác chưa có dịp tham gia lần này, hẹn gặp các bác năm sau nhé. Còn bây giờ, em xin post mấy cái ảnh mấy e xinh đẹp lên cho các bác ngắm và...tiếc hê hê :D
Trao thưởng cho khách hàng tại gara Thành Công - 231 Nguyễn Trãi
Ngắm chân dài "nghịch" với xế cưng

Các chân dài đổ bộ xuống gara Tiến Thành - 146 Trần Phú - Hà Đông nè

Xem các em thay nhớt nha

Rất nhìu khách hàng đã nhận được biệt đội tặng quà tại gara Đức Tuần - Thanh Trì nha

Còn đây là chiếc xe may mắn được các em gái xinh tươi chăm sóc tại gara Thịnh Phúc - Ngô Quyền - Hà Đông

Chúc các bác một năm mới khởi động hoàn hảo, mã đáo thành công nha, hẹn gặp lại các bác vào năm con Mèo

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Mấy em rửa xe mà mặc cái bộ đồ da này thì em bảo đảm mồ hôi mẹ , mồ hôi con tuôn đầm đề . Nóng nực thế sao mà có tâm hồn kỳ cọ nữa

Tập Lái
24/12/10
3
0
0
39
Ở SG làm từ 3/1 đến 13/1, còn 3 ngày nữa cho bác đem xế yêu đến để mấy em xinh tươi chăm sóc đó

Tập Lái
24/12/10
3
0
0
39
@bác bonbanhxequay: Hehe, ở ngoài HN toàn 10 độ nên các em ấy ăn mặc thế này vẫn còn lạnh bác ạ. Còn bác xem ảnh trong SG sẽ thấy các em mát mẻ hơn đó :p

Hạng B2
6/2/08
178
478
63
ducreddoor nói:
ballam nói:
mấy em này chỉ show hàng thôi chứ rửa xe em đảm bảo không sạch đâu hic ...
Thậm chí còn dơ hơn...
Chưa kể khuyến mãi thêm cho vợ 2 của mấy bác thêm vài vết sẹo nữa. Em vào chổ rửa xe mà thấy mấy chú rửa xe đeo dây nịt là em chạy mất dép

Tập Lái
6/1/11
3
0
0
Có Bác nào ở Bình Dương và Đồng Nai ko???? Ngày 12 ở Bình Dương và 13 ở Đồng Nai đó

Hạng B2
7/4/08
177
46
28
53
Mấy em ở ngoài rửa xe còn mình ngồi trong xe ngó được không mấy bác? Và làm gì thì đầu ai biết, chỉ có mấy em nhìn ngoài vô thì thấy thôi.:D

Tập Lái
20/12/10
26
0
0
number9 nói:
Mấy em ở ngoài rửa xe còn mình ngồi trong xe ngó được không mấy bác? Và làm gì thì đầu ai biết, chỉ có mấy em nhìn ngoài vô thì thấy thôi.:D
Lam gì là làm gì bác chủ thớt ơi

Tập Lái
20/12/10
26
0
0
Ông Tuấn Đăng - Hội phó hội jeep - xe bác ấy được các em chân dài chăm sóc tận tình nè, cười vui vẻ chỉ đạo cho các thay nhớt Castrol Magnatec

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=4yl5ssnGt30[/tube]​