Hạng B1
15/5/14
55
4
8
31
Ko có gì để chê bác à. Với mình thì City RS đủ hài lòng rồi.

Hạng B2
6/6/14
59
5
8
40
Ko có gì để chê bác à. Với mình thì City RS đủ hài lòng rồi.
đồng quan điểm, ngày xưa mình hay chê Honda option ko nhiều nhưng đợt ra City cho cả phanh đãi sau, sensing thì chẳng có gì để chê, cảm giác lái cũng tốt nhất phân khúc

Hạng C
8/11/13
57
4
8
đồng quan điểm, ngày xưa mình hay chê Honda option ko nhiều nhưng đợt ra City cho cả phanh đãi sau, sensing thì chẳng có gì để chê, cảm giác lái cũng tốt nhất phân khúc
Treo này nọ nữa bác, nhìu ng k để ý chứ treo của Honda khá ổn

Hạng C
28/4/14
52
1
8
ngày xưa nghe trên mạng bảo máy lạnh xe Honda yếu cũng tò mò, cho tới khi ngồi xe City mới, ko biết sao các anh thấy yếu, mở 26 27 độ là đủ, mà hỏi thật xe gia đình chứ có phải mua về chạy dịch vụ đâu mà sợ máy lạnh íu?

Hạng C
8/6/14
56
1
8
43
ngày xưa nghe trên mạng bảo máy lạnh xe Honda yếu cũng tò mò, cho tới khi ngồi xe City mới, ko biết sao các anh thấy yếu, mở 26 27 độ là đủ, mà hỏi thật xe gia đình chứ có phải mua về chạy dịch vụ đâu mà sợ máy lạnh íu?
đời mới từ cách âm tới máy lạnh đều cải thiện mà. Ai mà chê là do chưa ngồi đời mới đó

Hạng B2
19/5/14
61
4
8
44
trục cơ sở con City nó dài hơn 50 mm mà? ngồi trong xe nó phải thoải mái hơn chứ, mấy ông chú xúi bậy k

Hạng C
24/5/14
69
1
8
34
Giờ con City nó có honda connect mà, nếu sợ xe k đủ lạnh khi lên thì điều khiển mở máy lạnh trước vài phút khi vào xe