Hạng B2
17/5/13
460
15
18
"Nhờ các bác tư vấn tiếp em nên mua xe nào! xe nào ngon hơn, dễ lái và an toàn? Và lý do nếu ko mua vios thì từ chối khéo sao với chú bác trong nhà? Xin cảm ơn các bác rất nhiều."

Mình lựa con xe phù hợp cho mình và gia đình mình, mình không có nghĩa vụ phải giải thích với chú bác trong nhà đâu anh. Riêng em thì con City đợt này giá quá tốt, đồ chơi nó cũng nhỉnh hơn nên sẽ chọn con này
Tại ông chú ruột nhiệt tình quá nên em cũng ngại từ chối thẳng thừng nên mới nhờ các bác. Nhưng các bác tư vấn bữa giờ, em cũng nhắm nhắm chốt được xe rồi, cũng biết cách trả lời chú rồi.

Hạng B1
19/6/14
65
21
8
34
Nếu em mua cho gia đình thì chọn City, mua dịch vụ thì Vios bản thấp. Nhìn chung thì City thì lái thích hơn Vios, Vios thì nó thực dụng quá nên không có gì để hỏng cả, nhưng vợ cả lại không thích đâu
Cưng bả 1 chút, mốt lại được đổi lên Civic hay CR-V

Hạng B1
12/6/14
68
10
8
34
Vậy cũng khó chọn ha, tại em nghèo mà lại thích cái đẹp, mê cái đầu của bản RS quá trời

Hạng B2
30/7/13
112
5
18
Nếu em mua cho gia đình thì chọn City, mua dịch vụ thì Vios bản thấp. Nhìn chung thì City thì lái thích hơn Vios, Vios thì nó thực dụng quá nên không có gì để hỏng cả, nhưng vợ cả lại không thích đâu
Cưng bả 1 chút, mốt lại được đổi lên Civic hay CR-V
Haha, tư vấn 10đ luôn bác. City L nó có dàn đèn đẹp, sáng, tôn nó cũng cứng cáp hơn. Đồ chơi so ra thì một 9 một 10, nhưng an thì City nó ăn đứt Vios.

Hạng C
26/5/14
71
7
8
43
"Honda City bản L đang được km trước bạ với phụ kiện này nọ lăn bánh dc báo 580tr"
ae cho hỏi sao giá tốt dữ vậy, em nhớ bản L giá niêm yết cũng 590 rồi mà?
Anh coi ở đây nè, bản L, G thì giảm 100% trước bạ còn RS thì 50%, nên ra giá này hợp lý luôn

Hạng C
26/5/14
58
10
8
38
www.dongphuccongso.net.vn
Vậy cũng khó chọn ha, tại em nghèo mà lại thích cái đẹp, mê cái đầu của bản RS quá trời
Những lúc như vầy thì khuyến khích a ra đại lý coi luôn. Xe Honda luôn có sẵn, sờ nắm, ngồi lên ngồi xuống 1 hồi là dễ quyết định lắm. Nếu vợ không bận thì dẫn bả theo luôn, thiếu tiền thì xin thêm vợ cũng dễ

Hạng C
21/6/14
56
5
8
46
tháng 7 này mua City thì đáng đồng tiền bát gạo rồi, giá này thấp nhất từ đầu năm tới nay

Hạng C
27/5/14
58
8
8
32
Những lúc như vầy thì khuyến khích a ra đại lý coi luôn. Xe Honda luôn có sẵn, sờ nắm, ngồi lên ngồi xuống 1 hồi là dễ quyết định lắm. Nếu vợ không bận thì dẫn bả theo luôn, thiếu tiền thì xin thêm vợ cũng dễ
Đúng rồi. Trong tình huống này, hai vợ chồng bàn nhau và chọn, rồi mua. Mua xong, có thể chia vui với gia đình và chú bác. Dù sao cũng là xe của mình, chú bác rửa xe chung vui là ok rồi