Hạng C
15/5/14
57
6
8
30
Khác nhiều chứ, City L nó mạnh hơn mà nó ít hao xăng hơn, Vios yếu hơn mà hao xăng hơn.

15/8/11
65
2
8
www.otosaigon.com
Theo chia sẻ của chủ thớt thì em thấy con City L lợi hơn nhiều lắm. Thấy bản này có gương chỉnh điện luôn, ngồi ghế lái chỉnh gương khỏe re, nó còn tích hợp xi nhan nữa, người đi đường xung quanh dễ quan sát mình

Hạng B2
15/12/06
307
8
18
53
TPHCM
www.youtube.com
Theo chia sẻ của chủ thớt thì em thấy con City L lợi hơn nhiều lắm. Thấy bản này có gương chỉnh điện luôn, ngồi ghế lái chỉnh gương khỏe re, nó còn tích hợp xi nhan nữa, người đi đường xung quanh dễ quan sát mình
Anh nói em mới để ý, công nhận là con G CVT kia chỉ có gương gập điện, chỉnh điện thôi

Hạng B1
22/5/14
43
2
8
43
Em thấy Vios đời này cũ rồi, anh nên mua con đời all new như City thì hay hơn. Bản L này cũng km 100% trc bạ thì tội gì không mua

Hạng B1
21/5/14
53
1
8
34
Chạy lâu mới hiểu honda chạy thích như thế nào. Con City là con nhỏ nhất của hãng nhưng em chạy vẫn thấy yên tâm, không bồng bềnh như hồi chạy Accent

Hạng B2
7/5/14
58
5
8
Em thấy Vios đời này cũ rồi, anh nên mua con đời all new như City thì hay hơn. Bản L này cũng km 100% trc bạ thì tội gì không mua
Công nhận con này trông sang và bền dáng thật, mua lâu mà ngồi cafe ngắm nó vẫn thấy đẹp.

Hạng B2
6/6/13
55
5
8
xe honda nó đầm thật sự, chạy city trên cao tốc mà thấy êm xe và an tâm lắm, không giống mấy con hạng B khác