Hạng C
28/4/14
52
1
8
Con city tháng này giảm giá dữ vậy? còn có 580tr bản L thôi hả

Hạng C
24/5/14
65
9
8
34
Mua xe cho mình thích là được, nghe các bác góp ý thôi là được. Sau này ai là người cầm vô lăng mới quan trọng nhất

• Like
Reactions: 7upchanh
Hạng B2
17/5/13
460
15
18
Đúng là người trẻ thì hay thích phong cách trẻ trung của city, còn lớn tuổi lại gu vios nhỉ

Mua xe cho mình thích là được, nghe các bác góp ý thôi là được. Sau này ai là người cầm vô lăng mới quan trọng nhất
Các chú trong nhà cũng nhiệt tình đề xử quá nên nói cho các chú hiểu
Vợ ck đều đồng lòng thích ngoại hình city bác ạ, rất vừa ý

Hạng B1
28/5/13
75
2
8
Các bác trong gđ có cho tiền mua xe k? nếu k thì cứ bảo cháu thích city, còn k cứ chở cả các bác ra hãng lái thử 2 chiếc nge sale liệt kê option ưu điểm tự khắc các bác hết ý kiến với lựa chọn của 2 vợ ck

Hạng B1
20/5/13
59
3
8
Lấy City RS nếu thích ăn chắc mặc bền, thích cảm giác lái, chạy thể thao, bên ngoài thể thao hơn, bảo dưỡng hay bào trì thì đồ đạc cũng nhiều. cả 2 chiếc đều là đồ Nhựt ăn chắc mặc bền, khó mà hỏng vặt được, đại lý bảo dường thì 2 thằng đều xêm xêm nhau về số lượng. Chốt lại thì sự lựa chọn là ở bạn. Mình thì chọn city sau khi được ngồi, lái thử đủ loại từ B đến D nhưng tiền chỉ cho phép lấy hạng B và chốt lấy city vì tháng 7 năm ngoái ra mắt bản facelit

• Like
Reactions: hongphuc1994
26/10/16
516
292
73
44
Mua gia đình mà chọn Vios thay City L thì cũng khá lạ nha! Ông mua xe thật hay là dân sale Toy đó?

Hạng B1
28/9/10
99
47
21
Quảng Nam
Lấy con Lux A 20 còn dư tiền đổ xăng chạy thì chấp hết mấy con kia về đầm chắc cách âm.

Hạng C
7/3/13
43
3
8
Vios đời cũ thì nhìn còn đỡ chứ bản mới làm sao mà so với city về ngoại hình được. Vợ ck còn trẻ thì ưu tiên đẹp & thích đi, sau này có tiền thì mình lên đời xe rồi tính tiếp

Hạng B2
17/5/13
460
15
18
Lấy City RS nếu thích ăn chắc mặc bền, thích cảm giác lái, chạy thể thao, bên ngoài thể thao hơn, bảo dưỡng hay bào trì thì đồ đạc cũng nhiều. cả 2 chiếc đều là đồ Nhựt ăn chắc mặc bền, khó mà hỏng vặt được, đại lý bảo dường thì 2 thằng đều xêm xêm nhau về số lượng. Chốt lại thì sự lựa chọn là ở bạn. Mình thì chọn city sau khi được ngồi, lái thử đủ loại từ B đến D nhưng tiền chỉ cho phép lấy hạng B và chốt lấy city vì tháng 7 năm ngoái ra mắt bản facelit
thanks bác nhiều nhé, phân tích đúng chất gạo quy ra thóc! E đang hướng chọn city nên cần thêm thông tin để yên tâm hơn.