Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
BMW Z9 nói:
Ares nói:
benny300 nói:
hipking nói:
Đau cái đầu với mấy chú này luôn,mua về để ờ nhà cho đẹp chứ có đi đâu

Em nó chưa có biển sao tung tăng thoải mái được

458 đang đi biển ngoại giao bác ợ. Chiều CN 25/07 em đang ngồi cf ngay cầu Kênh Xáng thì gặp e nó & e 3239 “bay” qua cầu 2 lần. Tiếng pô 3239 nghe vẫn phê hơn

Biển ngoại giao hay cái biển của nước Hun-ga -ri hả bác???

biển 166 với 167 là của Cam mà bác

Tập Lái
8/8/08
21
0
0
otosaigon.com
Tối hôm thứ sáu e cũng thấy em nó uống cà fê ở đường Nguyễn Huệ đĩnh quay lại shot vài tấm nhưng đang bận nên lại thôi. Hồi trưa mới đi nhậu về thấy một em M6 mới tinh nhưng mà shot được có mấy phát ah!

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Re:shi +++ ttt ....

=)) để em thanh mình giùm bác Kanz. chủ thới này là bác lexus_fan. bác ý ko phải chủ của em Fe kia đâu bác Acura ơi. em nghĩ ý bác Kanz khen chủ thớt chụp ảnh đẹp thôi. ;)
mà chắc j chủ xe cũng đã thuộc dạng "con ông cớm cháu bà kẹo" biết đâu ng ta cũng có tài, cũng làm ra nhiều tiền??? khi mình thực sự biết rõ ng ta thì hãy nói bác ạ. mà kể cả bác có biết rõ đi nữa thì bác biết dc rồi, chứ OS chỉ là nơi để anh em mình bàn luận xe, ko phải bàn luận chủ xe.

còn bác mà nói bác Kanz là vứt đi, là Mr. cùi thì em đồ rằng ít cũng phải 1/3 thành viên OS, kể cả em là Mr. siêu cùi, còn ko đáng vứt đi

em có vài lời như thế thôi. em còn ít tuổi, ko học cao, ko hiểu biết nhiều, có j sai xin các bác thông cảm

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hehe thank bác me_gl450 nhé, đấy í của em là i chang bác nói đấy, chủ thread khác chủ xe mà ^^
@acura: xem chừng bác nên xem lại mình, chữ ký thì ra vẻ văn vẻ mà đọc tiếng Việt em viết còn ko hiểu đã vội bình luận này nọ. chán bác ^^
còn 2 chiếc 458 nữa chứ nhỉ??? ^^ còn rapide nữa cơ mà ^^ đâu rùi ^^

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết

Tuổi trẻ tài cao ý là còn trẻ mà săn vs shot dc em này ấy mà. Khổ ghê, đề nghị các bác đọc kĩ 7 lần trước khi post :D.

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam
lexus_fan7801 nói:
haobui nói:
Kiếm cái máy xịn xịn đi bác . Chụp vậy xem nhức đầu quá , lại còn photoshop blur mù cả mắt . :D
any way : thanks for share !
Vâng em ko xài máy của các paparazzi hay các tay nhiếp ảnh . Nhưng em dùng canon IXUS 950IS thôi =)) Vả lại ảnh của em . em thích shop thì shop có gì đâu ạ ! em vẫn post kèm 1 bộ ảnh gốc đấy thôi :) Bác có đọc nội dung ko đấy ?
Chú nhóc này ăn nói có vẽ hợm hĩnh quá nhỉ...mới đứng cạnh chiếc xe chú đã thế..chú mà chủ xe thì chắc đến Zim ba bu ê người ta cũng biết quá

Hạng B2
1/12/09
318
147
43
Các bác cho em hỏi chiếc này bên Mỹ giá tầm 250k thì gắn biển NG hay NN vô thì giá tầm bao nhiêu các bác? Em chưa rõ cách tính giá khi gắn biển NG và NN. Bác nào biết chỉ giùm với.

Status
Không mở trả lời sau này.