Hạng F
13/9/07
7.049
48.483
113
Bùi Hữu Nghĩa-Vũ Tùng hông chợ bà Chiểu. A nào dừng đèn đỏ coi chừng bị đụng móp đít ráng chịu

• Like
Reactions: nttanmam and hmq
Hạng F
27/6/12
5.023
11.768
113
Ủng hộ bác chủ. Dừng là đúng rồi bác. Chỗ này ngoài xe cùng chiều TC vượt đèn còn có xe ngược chiều vượt đèn và leo lề nữa. Ba gác, xe hàng rong ngược chiều leo lề ngán hết đường của những xe ra, vào đường Tống Văn Hên. Em đi đến đây cũng dừng nhưng phải giảm tốc từ từ để khỏi bị ủi đít. Dừng lại mà thấy được vài xe dừng theo cảm giác vui lắm bác (mặc dù có thể họ ý thức sẵn chứ không phải do mình tác động).

Tập Lái
18/2/08
40
8
8
Hóc Môn
bác vượt thì lúc bác bị phạt nó đó đóng phạt cho bác ko ? Ra đường giờ nhiều thể loại ngu mà lỳ lắm bác ơi... Thôi kệ nó đi. trách nó chi .

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Xúi dại nha bác! Luật qui định gặp đèn đỏ là dừng, bất kể đó là ngã 3 hay ngã 4 và có lối rẻ bên tay phải hay ko đều phải dừng lại hết ạ!

Tập Lái
24/5/17
29
19
3
34
Em dừng chỗ này hoài chưa thằng nào dám quay sang chửi, chỉ dám lầm bầm thôi. Có lần em dừng làn giữa phía sau có chiếc 4b quẹo trái bấm còi, em chỉ đèn, chỉ vạch rồi đứng tiếp. Mà em dừng tới khi đèn xanh mới chạy nhe bác chủ. Có lúc nhiều người thấy em dừng cũng dừng theo.
nói chung mình làm đúng luật thì k có lỗi với lương tâm bác ạ. Nhiều khi có việc chạy 2 3h sáng ngoài đường đèn đỏ e vẫn đứng lại chờ thôi. Thói quen rồi :D

• Like
Reactions: buffalo1703
Hạng D
7/4/14
1.349
1.891
113
Đúng rồi đó bác, vì vượt đèn đỏ nên cái đường kia đi không được luôn. Moá mấy thằng xxx nu chỗ này ngon mà ếu chịu đứng. Vừa được tiền mà còn được ae OS khen nữa chớ.
Tụi nó đông như quân nguyên. CSGT nào phạt cho xuể

Hạng D
7/4/14
1.349
1.891
113
nói chung mình làm đúng luật thì k có lỗi với lương tâm bác ạ. Nhiều khi có việc chạy 2 3h sáng ngoài đường đèn đỏ e vẫn đứng lại chờ thôi. Thói quen rồi :D
Lúc đó chắc a đi xe hơi phải ko :)

• Like
Reactions: nttanmam