Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Để khi nào chốt được lô đất thơm đã rồi bật mí cho bác nhà, chứ săn lùng cả tháng nay toàn bị hụt, ko giành nổi luôn, chưa tới 1 tháng mà lời 50% rồi, liệu bác có thấy thơm ko, vậy mà trên os ko thấy ai đề cập đến toàn bơm vin để thoát hàng.
Tui thấy thớt nong xành của mợ đồng canh mợ cứ vào đó... còn trong này mợ bơm đồng nai tuy mợ ko nói ra mà tui đã đón đầu chận lại rồi.

Nguyễn duy trinh tui chả có mua bán gì hết mà tui thấy mợ dìm hàng thiên hạ quâ. Mợ cho rằng nó lên đỉnh rồi, ko lên nữa đâu.
Thế đất đồng nai mợ muốn bơm thổi là chổ nào thế. Mợ cứ nói thẳng ta đi.
Tui thường éo có thèm chém bất cứ chổ nào hết nếu ko có ai gây chuyện với tui trước, mà thấy ai dìm hàng thiẻn hạ rồi bơm vá ngay trong thớt của thiên hạ thì tui dứt khoát ko buông tha. Vì hành động đó nó quá tiểu nhân, hèn hạ, bỉ ổi !!!

Mợ cứ nói thẳng cái chổ nào mợ bơm đồng nai ra đi. Bảo đảm tui ko chém đẹp thì ko phải là PHÈO !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Haha, bớt nóng bác, vậy mới vui chứ bác, chứ căng thẳng chi, diễn đàn phải có cái này cái kia cho nó đa chiều chứ, chỗ nào đó nói ra trên đây thì thêm 1 dàn os xuống chiến đấu nữa chắc chết, dành với dân ngoài kia là muốn chửi rồi, tạm biệt mấy bác em về ở ẩn theo mợ Đồng đây.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Haha, bớt nóng bác, vậy mới vui chứ bác, chứ căng thẳng chi, diễn đàn phải có cái này cái kia cho nó đa chiều chứ, chỗ nào đó nói ra trên đây thì thêm 1 dàn os xuống chiến đấu nữa chắc chết, dành với dân ngoài kia là muốn chửi rồi, tạm biệt mấy bác em về ở ẩn theo mợ Đồng đây.
Đa chiều cái giè mà đa chiều.
Mợ đừng có đánh lận con đen với tui được đâu. Bảo đảm với mợ tui mà ko chém đẹp cái chổ ...đồng nai của mợ thì éo phải là phèo tui !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Mợ chỉ là phiẻn bản ( n ) của mợ đồng thôi. Ngay cả chính bản mà tui cũng chém thẳng tay nữa thì mợ là cái đinh rỉ gì !!!

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Hhaha, em buồn cười vãi với bác phèo, bác chém đi bác, chém sao cho sập cái ĐN luôn nha.

Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
Long thành cũng tăng cao rồi khi sân bay khởi công cũng tăng thêm chút ít nữa . Nhơn trạch thì cầu cát lái và cầu vành đai 3 ko biết khi nào mới làm ,

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Hhaha, em buồn cười vãi với bác phèo, bác chém đi bác, chém sao cho sập cái ĐN luôn nha.
Tui chém cho thiên hạ biết rỏ đất nong xành chỉ là cái bánh vẽ to bự chảng toàn người trước chuyền bom cho kẻ sau thôi chứ ai mà thèm về cái xứ còn hẻo lánh hoang vu bạt ngàn cáy cao su, cây điều và cỏ hoang mà ở chứ !!!

Nong xành thì phải 10 năm sau may ra mới có người về ở... mà trong thời gian 10 năm thì bong bóng nó nổ mịe nó rồi. Chỉ tội cho những ai ôm bom sau cùng ngồi đó khóc tiếng mán !!!

Còn nguyễn duy trinh dầu gì đi nữa cũng là sài thành và cũng có nhà cửa thiên hạ xáy dựng cũng khá nhiều.
Giữa sài thành và long thành là cách nhau một trời với một vực !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Bác phèo chắc việt kiều hả, bác chưa đi LT hả, chuyền bom cho cả TQ ĐL luôn hả bác, mới chốt lô 3 sào LT 60tỷ cho ĐL nè bác, ai mà đi buôn đất LT mà dựa vào cái sân bay là chết đó nha, mà bác tầm nhìn hạn hẹp thiệt

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bác phèo chắc việt kiều hả, bác chưa đi LT hả, chuyền bom cho cả TQ ĐL luôn hả bác, mới chốt lô 3 sào LT 60tỷ cho ĐL nè bác, ai mà đi buôn đất LT mà dựa vào cái sân bay là chết đó nha, mà bác tầm nhìn hạn hẹp thiệt
Mợ ráng xách cái máy bơm nước cống bên nguyễn hữu cảnh qua đây mà bơm thổi.
Tui nói rỏ long thành chỉ là do bơm thổi để chuyền bom cho nhau thôi !!!!

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Long thành cũng tăng cao rồi khi sân khởi công cũng tăng thêm chút ít nữa . Nhơn trạch thì cầu cát lái và cầu vành đai 3 ko biết khi nào mới làm ,
Bởi vậy ta mới nói có mợ Đồng còn nói thật lòng để thông não cho mấy bác, chứ em đây mắc chi mà thông não cho mấy bác chi, vành đai 3 cầu cát lái tết congo vẫn chưa xây đâu, ai mở miệng nói đất LT lên giá là nhờ sân bay ....thì đúng ếch ngồi đáy giếng,hihi.