Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
Bởi vậy ta mới nói có mợ Đồng còn nói thật lòng để thông não cho mấy bác, chứ em đây mắc chi mà thông não cho mấy bác chi, vành đai 3 cầu cát lái tết congo vẫn chưa xây đâu, ai mở miệng nói đất LT lên giá là nhờ sân bay ....thì đúng ếch ngồi đáy giếng,hihi.
Em cũng đầu tư long thành . Mợ đi hỏi 100 người đầu tư long thành và cả sale nữa đều dựa vào cái dự án sân bay ko

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Bởi vậy ta mới nói có mợ Đồng còn nói thật lòng để thông não cho mấy bác, chứ em đây mắc chi mà thông não cho mấy bác chi, vành đai 3 cầu cát lái tết congo vẫn chưa xây đâu, ai mở miệng nói đất LT lên giá là nhờ sân bay ....thì đúng ếch ngồi đáy giếng,hihi.
Thế long thành ko nhờ vào cái bánh vẽ to tưings sán bay để mà bơm thổi thì nhờ vào cái gì thế hả mợ.???

Nhờ vào mấy khu CN với số công nhân lương tháng vài triệu mà nó hót dữ tợn thế hả mợ ???

Mợ ráng mà dìm nguyễn duy trnh và vin đi, rồi xách máy bơm công xuất máy bơm nước cống nguyễn hữu cảnh. qua đáy mà bơm để mong chờ có con gà nào đó cho mợ lùa nhé !!!

Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
Mợ lên khiêm tốn lời nói lại ko biết ai ếch ngồi đáy giếng đâu đừng nhục mạ người khác

Hạng D
16/5/17
1.824
2.933
113
Noi chung mình không biết bơm vá hay không. Chỉ biết ngưới quen của mình mua 2 miếng đât làm xưởng 3 tỏi cách đây 6 năm. Giờ bán 1 lô 70 tỏi để hưởng thụ, còn lô tiếp tục kinh doanh. Long Thành hẳn hoi.

Hạng B2
17/7/18
223
347
103
Noi chung mình không biết bơm vá hay không. Chỉ biết ngưới quen của mình mua 2 miếng đât làm xưởng 3 tỏi cách đây 6 năm. Giờ bán 1 lô 70 tỏi để hưởng thụ, còn lô tiếp tục kinh doanh. Long Thành hẳn hoi.
Thì đó, người ta lời mấy chục lần, người có trong tay mấy chục tỷ chắc người ta ngu lắm để đi ôm bom cho người khác. Mà mắc cười với mấy bác trên đây ghê, LT lên giá vì cái sân bay, vì khu CN, mấy bác chỉ nghĩ được đến như vậy thôi buồn, ghê ta ơi.

Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
Thì đó, người ta lời mấy chục lần, người có trong tay mấy chục tỷ chắc người ta ngu lắm để đi ôm bom cho người khác. Mà mắc cười với mấy bác trên đây ghê, LT lên giá vì cái sân bay, vì khu CN, mấy bác chỉ nghĩ được đến như vậy thôi buồn, ghê ta ơi.
Ai cũng hiểu mợ nói đến vị trí của long thành , để hình thành cái sân bay và các đường nối giao thông vào sân bay và hình thành những cái mà mợ đang mơ bây giờ thì ít nhất 5 đến 7 năm nữa mới hoàn thiện

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Long thành chẳng qua là do cá mập vào tồi bơm thổi cái sán bay đang còn nằm trên giấy thôi chứ thực tế có cái éo gì.
Một khi mà cá mập đã no nê buông ra thì lúc đó mới biết thế nào là lễ độ.

Cứ dòm phú cuốc,, đà nẵng thì sẽ biểu thôi
Chỉ tội cho những ai ôm bom sau cùng lcs đó khóc éo nên lời !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
3 tỏi mà người quen của bác cách đây 6 năm mà mua ở q9 vùng hẻo lánh bây giờ cả trăm tỏi là ít

Hạng B2
23/3/19
206
129
43
38
Em cũng đầu tư ở long thành và cũng kiếm được chút ít .và hiện vẫn còn 2 lô cũng theo mọi người đầu tư kiếm lời thôi , và còn 1 lô ở quận 9 nhưng em thấy mợ bơm chỗ này và dìm chỗ khác có những lời khiếm nhã với người khác là ko được ở đời không biết ai khôn hơn ai đâu lên khiêm tốn