Hạng B1
29/7/17
51
55
18
41
Q2
dang.com.vn
@dangnguyensg: tình hình cư dân ở đó nhận nhà được nhiêu % rồi vậy em (chắc nhỏ hơn tui-48 rồi).
tổng số 110 căn thì chỉ mới 23 căn ở ạ. Đang thi công hoàn thiện khoản 5 căn. Các bác mua ở đây thường là mua vỉ thích chứ không có nhu cầu ở ngay ạ.

• Like
Reactions: ngkim2010
Tập Lái
4/9/16
3
596
83
36
tổng số 110 căn thì chỉ mới 23 căn ở ạ. Đang thi công hoàn thiện khoản 5 căn. Các bác mua ở đây thường là mua vỉ thích chứ không có nhu cầu ở ngay ạ.
.
mình có 2 người wen cũng mua ở đây . Họ còn chưa muốn về vì ngại kẹt xe đoạn Mai Chí Thọ, Cao Tốc. Hi vọng làm nút giao sớm cư dân về đông hơn cho nó xôm tụ

• Like
Reactions: DangnguyenSG
Hạng B1
29/7/17
51
55
18
41
Q2
dang.com.vn
.
mình có 2 người wen cũng mua ở đây . Họ còn chưa muốn về vì ngại kẹt xe đoạn Mai Chí Thọ, Cao Tốc. Hi vọng làm nút giao sớm cư dân về đông hơn cho nó xôm tụ
Nút An Phú chưa khởi động xây 3 tầng đâu ạ. Trước mắt là đã cho mỡ rộng thêm làn xe, nối trực tiếp luồn xe từ NTĐ vào MCT (không cần đi vòng lên cao tốc nữa) nên đã đỡ hơn nhiều rồi ạ.

Tập Lái
4/9/16
3
596
83
36
Nút An Phú chưa khởi động xây 3 tầng đâu ạ. Trước mắt là đã cho mỡ rộng thêm làn xe, nối trực tiếp luồn xe từ NTĐ vào MCT (không cần đi vòng lên cao tốc nữa) nên đã đỡ hơn nhiều rồi ạ.
Đầu tiên sẽ xây cầu vượt ưu tiên nhánh Lương Đình Của và Mai Chí Thọ. Vốn còn lại từ Cao Tốc còn dư ra. Mấy bác tính mượn tiền này để làm chỗ khác mấy anh Nhựt ko chịu kêu làm cái này

Hạng D
2/3/11
2.439
31.203
113
Vậy là cũng đc tầm 1/3, mới hơn năm mà vậy là tốt rồi. Nhớ thưở nào Nam Phú, Trần Trọng Cung q7 còn bèo hơn mà giờ đông nghẹt rồi.

Hạng D
2/3/11
2.439
31.203
113
Anh cứ tới hỏi bv, nhưng phải có người bán mới vô coi nhà để mua chứ vô trỏng chi đâu, nó cũng chỉ là cái khu còm pao.

Hạng B1
29/7/17
51
55
18
41
Q2
dang.com.vn
Đầu tiên sẽ xây cầu vượt ưu tiên nhánh Lương Đình Của và Mai Chí Thọ. Vốn còn lại từ Cao Tốc còn dư ra. Mấy bác tính mượn tiền này để làm chỗ khác mấy anh Nhựt ko chịu kêu làm cái này
Vậy là quá tốt rồi, cầu vượt Lương Định Của trước là hợp lý. Năm rồi nghe nói giai đoạn 1 là khởi công hầm chui theo hướng Mai Chí Thọ vào Cao tốc trước.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
6/4/18
14
8
3
34
Có bác nào rành khu compound Green Town trong khu biệt thự dầu khí đầu đường nguyễn duy trinh k? Pháp lý bên này có ok k ạ?