Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Nếu cho làm cầu CL theo hình thức BOT thì sẽ dễ rất nhiều, vì nguyên đám đại ca đang ôm đất NT sẵn sàng cho mượn vài nghìn tỷ tiền lẻ để có cây cầu này.
BT thì còn nhanh nữa vì tranh thủ gom thêm vài miếng ngon giá rẻ.
Cầu CL sắp có rồi, mua vô đi các anh.
BÁC NÓI THẾ THÌ TÍ NỮA MẤY BÁC KIA VÀO BẢO LÀ CÒ VẠC, RỒI BƠM THỔI, ÔM HÀNG THỔI GIÁ, MỊA HÔM THỨ 6 MỚI CÔNG CHỨNG 2 LÔ NHƠN TRẠCH,CHẲNG LẼ PUBLIC LÊN ĐÂY, RỒI CHÚNG LẠI BẢO KHOE....
CHIA SẺ THÔNG TIN THỰC TẾ CHÚNG CŨNG SUY DIỄN BẢO NÀY KIA, PO TAY

Hạng B2
9/6/16
419
1.093
93
TPHCM
BÁC NÓI THẾ THÌ TÍ NỮA MẤY BÁC KIA VÀO BẢO LÀ CÒ VẠC, RỒI BƠM THỔI, ÔM HÀNG THỔI GIÁ, MỊA HÔM THỨ 6 MỚI CÔNG CHỨNG 2 LÔ NHƠN TRẠCH,CHẲNG LẼ PUBLIC LÊN ĐÂY, RỒI CHÚNG LẠI BẢO KHOE....
CHIA SẺ THÔNG TIN THỰC TẾ CHÚNG CŨNG SUY DIỄN BẢO NÀY KIA, PO TAY
Vậy giờ mua zô là cuối năm chắc chắc lời 30-50% hả Bác? :D

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
697
6.077
93
43
giá sao 1m2 cho T6 vậy bac yeuxehoi, để mình xuống thuyền? :D

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Vậy giờ mua zô là cuối năm chắc chắc lời 30-50% hả Bác? :D
Mịa em vừa công chứng hôm thứ 6 ,giờ 2 -3 cò kêu anh ơi còn lô đó ko , đang có khách cần, chẳng lẽ em post tin nhắn lên đây, do môi giới chuyền tay nhau cái văn bản về họp xây cầu Cát Lái 28/5 ( trước đó họp là tháng 4 ) nên giá nhích nhẹ !
Em thì từ sau Tết tới giờ cứ lướt ván, còn mua Swanpark và Samco để đó chờ hạ tầng kết nối !
Nói thật các bác ở trên này đa số là ko xuống thưc tế và sống cùng với thị trường, nên toàn chém gió lung tung, em thì chủ yếu đưa tin thực tế , thì lại bảo là cò vạc, bơm thổi giá... đến khổ !
Chưa xúi ai mua đất Nhơn Choạch, or dự án nào dưới đấy , mà ko hiểu sao " lói " em cò mồi bơm thổi !
Em thì khi mua đất ở dưới đó là đi tới tận nơi những hạ tầng chuẩn bị đưa vào hoạt động, và tác động đến thị trường, đi thực địa đường 319 luôn

• Like
Reactions: Hoahongxanh7vn
Hạng B2
13/3/18
224
1.304
93
Dưới đấy thấy cty Đại Phát hoành tráng nhỉ, NV toàn đi 4b, xe thì dán đầy câu slogan "BĐS Quận 13" .... nghe giang hồ đồn cty này có cả ngàn ha đất NT!

Hạng B2
18/1/16
192
2.174
93
Dưới đấy thấy cty Đại Phát hoành tráng nhỉ, NV toàn đi 4b, xe thì dán đầy câu slogan "BĐS Quận 13" .... nghe giang hồ đồn cty này có cả ngàn ha đất NT!

Q13 là cái trò tào lao nhất ở NT

Hạng B2
18/1/16
192
2.174
93
Mịa em vừa công chứng hôm thứ 6 ,giờ 2 -3 cò kêu anh ơi còn lô đó ko , đang có khách cần, chẳng lẽ em post tin nhắn lên đây, do môi giới chuyền tay nhau cái văn bản về họp xây cầu Cát Lái 28/5 ( trước đó họp là tháng 4 ) nên giá nhích nhẹ !
Em thì từ sau Tết tới giờ cứ lướt ván, còn mua Swanpark và Samco để đó chờ hạ tầng kết nối !
Nói thật các bác ở trên này đa số là ko xuống thưc tế và sống cùng với thị trường, nên toàn chém gió lung tung, em thì chủ yếu đưa tin thực tế , thì lại bảo là cò vạc, bơm thổi giá... đến khổ !
Chưa xúi ai mua đất Nhơn Choạch, or dự án nào dưới đấy , mà ko hiểu sao " lói " em cò mồi bơm thổi !
Em thì khi mua đất ở dưới đó là đi tới tận nơi những hạ tầng chuẩn bị đưa vào hoạt động, và tác động đến thị trường, đi thực địa đường 319 luôn

Miếng Đại Phước của ông anh tăng 2T3 cuối năm ngoái lên 3T đợt họp tháng 4 vừa rồi. 6 tháng lên 30% nha các anh. Mình vừa đưa ổng xem mấy cái văn bản, ổng ra mẹ nó luôn rồi.