Hạng B1
28/6/17
83
94
18
46
Qua Lakeview mua căn view hồ của mình đi anh. 13 tỏi thôi ;)
Đủ xa để 0 ngửi mùi nhà máy xử lý chất thải. Đã vậy còn không cùng địa chỉ. Chứ bỏ nửa triệu Obama mà người ta hỏi phải nhà anh kế bên nhà máy xử lý nước thải lớn nhất Việt Nam không thì cũng mệt

Dạ, mấy tháng trước bác nhắn em căn Lakeview 7.5 tỷ đúng không ạ? Hôm nay lên 13 tỷ rồi khiếp thế :)

• Like
Reactions: Giacattiensinh
Hạng B2
15/5/17
231
643
98
43
Dạ, mấy tháng trước bác nhắn em căn Lakeview 7.5 tỷ đúng không ạ? Hôm nay lên 13 tỷ rồi khiếp thế :)

Căn đó nhìn trường học mình đã chốt lời xong lâu zồi anh. Mà a chê giá cao, chứ mình cho đi còn cao hơn giá chào anh 100 chai nghe.
Giờ còn căn CL4 nhìn trực diện hồ 3ha và tượng Mẹ Con Cá Chép thôi. View cực VIP và giá trị kinh doanh khỏi bàn nhé. Dân vô ở, hoàn thiện nhà chắc cũng 20, 30% rồi. Đầu năm sau vô khoảng 50% thì lại có biến động giá thôi.
Anh có số cầm chân mình rồi, nên có hứng thú thì cứ gọi

Hạng B1
28/6/17
83
94
18
46
Căn đó nhìn trường học mình đã chốt lời xong lâu zồi anh. Mà a chê giá cao, chứ mình cho đi còn cao hơn giá chào anh 100 chai nghe.
Giờ còn căn CL4 nhìn trực diện hồ 3ha và tượng Mẹ Con Cá Chép thôi. View cực VIP và giá trị kinh doanh khỏi bàn nhé. Dân vô ở, hoàn thiện nhà chắc cũng 20, 30% rồi. Đầu năm sau vô khoảng 50% thì lại có biến động giá thôi.
Anh có số cầm chân mình rồi, nên có hứng thú thì cứ gọi

Giời, không phải em chê bôi đâu bác ạ. Tiền của nhà, chứ nào phải tiền của riêng em. Thấy có xây cầu hướng TML này nên nhà em định lướt lát phát. Chứ cá nhân em thì thấy khu bên bác sẽ lên nhanh hơn phía bên này nhiều. Tiếc là phía này cũng dính cái anh nhà máy này. Giá cả thì cũng không mềm, nên chắc lại tiếp tục tìm kiếm

Hạng D
12/7/13
2.070
7.742
133
Hồ Chí Minh
Vâng, là em nhầm. Bác ấy đang chào căn khác. Căn lần trước bác ấy chào là WL1.1
Bởi vậy thông tin chính xác hãy nói, chém bừa là tác nhân gây ra bong bóng đấy
Lakeview hàng còn đầy đó, cđt còn hàng luôn mà kêu 7.5 lên 13 thì sốt rét quá.

Hạng B2
15/5/17
231
643
98
43
Giời, không phải em chê bôi đâu bác ạ. Tiền của nhà, chứ nào phải tiền của riêng em. Thấy có xây cầu hướng TML này nên nhà em định lướt lát phát. Chứ cá nhân em thì thấy khu bên bác sẽ lên nhanh hơn phía bên này nhiều. Tiếc là phía này cũng dính cái anh nhà máy này. Giá cả thì cũng không mềm, nên chắc lại tiếp tục tìm kiếm

Mình khuyên chân thành là anh khỏi kiếm nữa. Trong bán kính 10 cây số tới chợ Bến Thành bây giờ không có khu nhà phố nào vừa có tiện ích sống tận răng (hồ bơi, gym, công viên, thể thao, trường học, mua sắm), vừa có địa chỉ sang chảnh (An Phú, Q2), vừa có hạ tầng đón đầu (Song Hành, nút giao thông An Phú, sân bay Long Thành) như bên Lakeview mà giá còn hòm hèm ở mức 7-8 tỷ cho căn nhà 100m2 xây thô rồi đâu.
Giờ anh lội qua Tân Phú kiếm miếng đất phân lô bán nền, không có cái véo gì hết cũng 65 chai/m2 rồi
Còn anh kiếm được khu nào trong tầm giá đó mà có được tiện ích, quy hoạch như vậy thì báo mình mua thêm
Mình đoán chừng là giá Lakeview sẽ lại rục rịch đi lên trong năm sau thôi. Căn view hồ mình mua chưa tới 2 tháng mà đã có khách trả lời 1.4 tỏi. Nhưng mình cứ để đó xem có thể bắn lên tới đâu. Có bao nhiêu căn nhà phố ở Sài Gòn này có view nhìn hồ 3ha và tượng Cá Chép?
Nói vậy là anh hiểu zồi