Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
RE: Nhân dịp được trở về EFC giới thiệu vợ 3 của Quỷ đỏ đây

Trích đoạn: nslinh

chú quỷ đỏ cho các bác OS biết nhà gái thách cưới bao nhiêu đi chú. Có khi các bác ấy lăn đùng ra khi biết. Công nhận ESC bây giờ có giá thật.

Ý anh là sao em không hiểu? Cái giá mà em lấy thì cũng bình thường thôi mà[8|]

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Hôm nay CN rảnh rỗi nên em tiếp tục công cuộc nâng cấp vợ 3;).

Làm cả buổi từ 10g sáng đến 3 giờ chiều mới lắp được có bi nhiêu đây thôi ạh:D

Lắp bộ bật tắt đèn xe tự động. Bộ này sẽ tự động bật đèn khi ánh sáng của môi trường xung quanh dưới 400 lux;)
Cái cảm biến ánh sáng nền

Em làm luôn quả 2din để phục vụ cho bà cả và con bé con của em:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/10/04
3.224
532
128

Tiếp tục đi chú Red :D

Hạng D
23/10/04
2.240
2.022
113

@ bác Quỉ đỏ, sao cái cảm biến nó không được pro lắm, em thấy mấy xe khác là cái núm tròn be bé u lên bên tài dưới sát kính lái (xe em nó gắn sẵn nhưng không phải cảm biến mà cái nút nhựa màu đen :D ). Cái 2DIN của bác hình như hiệu Oris ??

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: lienthanhquyet

@ bác Quỉ đỏ, sao cái cảm biến nó không được pro lắm, em thấy mấy xe khác là cái núm tròn be bé u lên bên tài dưới sát kính lái (xe em nó gắn sẵn nhưng không phải cảm biến mà cái nút nhựa màu đen :D ). Cái 2DIN của bác hình như hiệu Oris ??

Cái này mình gắn thêm mà bác, họ thiết kế sao cho dễ lắp đặt nhất. Nhìn trong hình thế chứ nhìn bên ngoài cool lắm bác ạh.

Cái 2din đó đúng là Oris đó bác, đời sau này, hình đẹp hơn và chất lượng ổn định hơn.

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

ý anh là cách đây 6t, anh định cưới vợ 2 esc 3.0 đời 2005 như xe chú mà giá lúc đó chỉ khoảng 22k thôi. Bây giờ giá đó chắc chỉ mua được đời 2003 là cùng.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Hôm nay em sẽ mang em nó đi khám tổng quát và tiến hành bảo dưỡng toàn bộ nên không làm thêm được gì về phần đồ chơi. Theo lịch thì ngày mai sẽ làm cách âm sàn và 4 cái hốc lốp. Làm xong sẽ báo cáo các bác:D:D:D

Hạng C
24/9/04
701
29
28
44

Trích đoạn: reddevil

Hôm nay em hơi bận nên chỉ làm xong có nhiêu đây, các bác xem cho vui hén. Ngày mai nếu rảnh thì làm tiếp phần đèn tự động:D

Lắp xong cặp mắt cản dưới cho em nó, sau khi nghiên cứu em quyết định chơi con Compact 100Led, dù hơi to một tí nhưng lại được cái vòng led. Em dự định cho thêm cái vòng ở trên mắt chính nữa cho nó hoành tá tràng:D:D:D

Lắp bộ cảm biến gạt mưa tự động.

Bộ đồ chơi đây:D

Sau khi lắp xong
Nhìn từ bên ngoài

Nhìn từ bên trong

Bác PM cho e cái giá của cặp đèn gầm có angel Eye với, và cái Angel eye bác định lắp vào pha nưa bác nhé. Cám ơn bác