VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
RE: Nhân dịp được trở về EFC giới thiệu vợ 3 của Quỷ đỏ đây

Quỷ chơi mắt ó vô mắt ếch chưa vậy? biểu diễn anh coi, để qua chú làm con lade anh luôn, tô mắt đen luôn cho hòanh tráng [8D]

Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

Hê hê chúc mừng Bác Quỷ Đỏ :D cho em hỏi cái cảm biến mưa .. khi cần mình xài = cơm chắc cũng được hả :D

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: MiPa

Hê hê chúc mừng Bác Quỷ Đỏ :D cho em hỏi cái cảm biến mưa .. khi cần mình xài = cơm chắc cũng được hả :D

Dạ vô tư anh ạh

Trích đoạn: sushi3t

Quỷ chơi mắt ó vô mắt ếch chưa vậy? biểu diễn anh coi, để qua chú làm con lade anh luôn, tô mắt đen luôn cho hòanh tráng [8D]

Chưa chơi được, đang lu bu nên để đó tính sau

Trích đoạn: caohwng

Bác PM cho e cái giá của cặp đèn gầm có angel Eye với, và cái Angel eye bác định lắp vào pha nưa bác nhé. Cám ơn bác

Dạ cái đèn gắn ở hốc đèn cản thì có sẳn cái vòng angle eye rồi bác ạh. Bộ đó là compact 100 led, giá 2495k/cặp ạh. Bác xem thêm thông tin về sản phẩm ở đây ạh http://namvu.com.vn/products.asp?menu_id=lapthem&action=viewgroup&group_id=44

Hạng C
24/9/04
701
29
28
44

Bác PM cho e cái giá của cặp đèn gầm có angel Eye với, và cái Angel eye bác định lắp vào pha nưa bác nhé. Cám ơn bác

Dạ cái đèn gắn ở hốc đèn cản thì có sẳn cái vòng angle eye rồi bác ạh. Bộ đó là compact 100 led, giá 2495k/cặp ạh. Bác xem thêm thông tin về sản phẩm ở đây ạh http://namvu.com.vn/products.asp?menu_id=lapthem&action=viewgroup&group_id=44
[/quote]

Bác ơi cái link lỗi không vô được

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Bác ơi cái link lỗi không vô được

Em vào vẫn bình thường mà bác. Bác ở Hà Nội thì vui lòng gọi cho bác Nam (0982862782) để xem hàng và được tư vấn trực tiếp ạh;)

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Theo như lịch đã định, hôm nay sau khi lấy xong biển số ở 282 Nơ Trang Long (bấm phải cái số trời ơi:(), em đưa em nó đi xịt hóa chất cách âm, cách nhiệt và bảo vệ dàn gầm;)

Cái biển cùi bắp của em đây:(

Đồ chơi dùng để xịt gầm:D.

Treo em nó lên;)

Sau khi phun xong phần gầm (em quên không chụp hình vì lo né cái súng xịt hóa chất), em làm tiếp phần 4 cái hốc lốp

Và đây là kết quả phần hốc lốp:)

Sau khi mất gần hết buổi chiều để làm, cảm nhận đầu tiên của em là hiệu quả cách âm là tương đối rõ ràng, giảm hẳn độ ồn đặc biệt trong trường hợp 4 cái vỏ xe của em dùng hàng Toyo dành cho xe 2 cầu nên rất cứng và ồn. Em tính chuyển sang Michellin cho nó đạt hiệu quả tối ưu:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

@Quỷ Đỏ: Bác tư vấn em mắt con Focus với nhé

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

@qủy đỏ: bảy nút mà than nữa hả trời? ba chìm, bảy nổi mờ. Chỉ tội là số lùi thui, nhưng trong phong thủy, số lùi chỉ chiếm có 0.5điểm/10 à.:D

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: hnhcuong

@qủy đỏ: bảy nút mà than nữa hả trời? ba chìm, bảy nổi mờ. Chỉ tội là số lùi thui, nhưng trong phong thủy, số lùi chỉ chiếm có 0.5điểm/10 à.:D

Cảm ơn bác đã động viên em. Như thế cũng chấp nhận được rồi hả bác. Tks bác nhiều:D