Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
SFC hiện tại có 244 thành viên, ở Hà Nội cũng có trên 150 thành viên.
Trong lúc logo bằng kim loại chưa xong, em và Capat cắt Logo và Sticker bằng đề can để dán vào xe trước để các thành viên SFC dễ nhận ra nhau.

Các bác ít có thời gian Offline thì có thể qua văn phòng em ở 103 Phố Vọng, Hà Nội để nhận, nếu mang SF qua em dán luôn. Tel của em là 0913011130.

Một số hình ảnh SF của em sau khi dán Logo và Sticker:

Nhận Logo và Sticker của SFC tại Hà Nội

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City
Con MLX nguyên jin bóng lộn, nhìn bô trai phết, cái biển "thần tài phát tiến" cũng đẹp ghê...
Hôm nào vào SG, bác alo cho em, kiến ngộ với AE hội SFC SG 1 bữa nhé... Welcome bác MLX bô giai! Keke

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
muakskisses nói:
Con MLX nguyên jin bóng lộn, nhìn bô trai phết, cái biển "thần tài phát tiến" cũng đẹp ghê...
Hôm nào vào SG, bác alo cho em, kiến ngộ với AE hội SFC SG 1 bữa nhé... Welcome bác MLX bô giai! Keke

Hiện tại em đang ở Cần Thơ tí nữa em về SG, chiều mai bác Cục Gạch vào. Tối mai OFF cùng các bác nhé

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
CarrotDad nói:
Logo đẹp quá, khi nào thành viên ở SG mới có đây ta.

Logo em đã gửi bác Meoluoi mang vào cho các bác trong đó rồi mà. Bác Meoluoi xác nhận lại thông tin cho em với nhé

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
CAPAT nói:
CarrotDad nói:

Logo em đã gửi bác Meoluoi mang vào cho các bác trong đó rồi mà. Bác Meoluoi xác nhận lại thông tin cho em với nhé

Bác gửi cho em lúc nào nhỉ, chắc lại nhầm rồi. Vụ logo nay bác cho em có dúng một cái thôi nhé !

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
Meo Luoi nói:
CAPAT nói:
CarrotDad nói:

Bác gửi cho em lúc nào nhỉ, chắc lại nhầm rồi. Vụ logo nay bác cho em có dúng một cái thôi nhé !

sorry bác em nhầm. em đưa cho bác Cua nhưng bác ấy lại gửi cho bác nào đó rồi. Bác Chevo vào xem đã nhận được chưa a.?

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi
Hôm nọ tí nữa e bị CSGT đội 1 chặn lại vì tưởng nhầm tem logo SFC là tem lưu hành của xe taxi, vì nó cũng màu xanh mà. E đề nghị là chuyển nền màu xanh thành màu cam cho giống màu đặc trưng của OS, các bác SFC thấy thế nào ạ!?