Hạng D
3/5/07
1.963
523
113
Bác hiền vậy, gặp em là trước khi đi cũng chửi vài câu, em làm bên haxaco VVK thấy cũng ok lắm

• Like
Reactions: baquatckd and kalar
Hạng B2
8/6/14
157
102
43
34
Bác hiền vậy, gặp em là trước khi đi cũng chửi vài câu, em làm bên haxaco VVK thấy cũng ok lắm
E cũng làm vài câu thôi. Cai kiểu kinh người bên đó e biết =.=! Vào xe đá vài cái trước sự chứng kiến của e là e tức lắm e cạch ở đây cho đến khi hang xin lỗi e

Hạng D
15/11/07
2.539
11.206
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Bác bị ngừoi ta đá vào xe + lầm bầm chửi thề mà lại im re ....giờ lên đây nói này nọ e ko ổn .
Gặp em thì ngay lúc đó em bứoc ra hỏi thẳng cậu nhân viên đó là nãy giờ cậu làm gì vậy ???? Hoặc đi tìm ông xếp nào đó để phản ánh ngay .

Lúc đó ko làm liền giờ nó chối thì sao ....

Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
E đưa xe qua hãng làm nhân viên vào xe đá cái bốp con e200 của e bức xúc từ này k bao giờ vào hãng nữa nói chuyện văng tục các kiểu ghét e đi ra. E vào kiểm tra dàn lạnh và được đá vào trong xe cái bốp kèm câu ***( tục). E tính làm thêm con S nhưng vì quá láo từ nay xin k giao du với hãng! Nên dạy lại nhân viện!
Em thì moi lần đưa xe ong gia vo đều dc doi sử lịch sự, được mời café gọi taxi. Nhận xe ve thì hôm sau đó có người gọi dt hoi xem phuc vụ tốt không, xe chay có tốt không. Cái vụ này của bác hoi la à nha ....nó đá vào xe bac mà bác để cho no ien à. Em la em đốt xưởng luôn

Hạng C
25/2/07
640
3.884
93
An Giang
E đưa xe qua hãng làm nhân viên vào xe đá cái bốp con e200 của e bức xúc từ này k bao giờ vào hãng nữa nói chuyện văng tục các kiểu ghét e đi ra. E vào kiểm tra dàn lạnh và được đá vào trong xe cái bốp kèm câu ***( tục). E tính làm thêm con S nhưng vì quá láo từ nay xin k giao du với hãng! Nên dạy lại nhân viện!
Cá nhân em nghĩ ông kỹ thuật đó chắc muốn mở garage riêng rồi.Bác nên phản ánh ngay tại chỗ chứ gặp em là em ăn vạ ở đó liền...

Hạng B2
4/5/07
312
4.399
113
Chắc ổng nhận lương ở đó thôi, còn làm việc cho chỗ....khác!

Hạng B2
8/6/14
157
102
43
34
Bác bị ngừoi ta đá vào xe + lầm bầm chửi thề mà lại im re ....giờ lên đây nói này nọ e ko ổn .
Gặp em thì ngay lúc đó em bứoc ra hỏi thẳng cậu nhân viên đó là nãy giờ cậu làm gì vậy ???? Hoặc đi tìm ông xếp nào đó để phản ánh ngay .

Lúc đó ko làm liền giờ nó chối thì sao ....
S e k chửi dc có người làm chứng mà e chả lo e nói sai sự thật với lại e chả có điều gì với hãng. Thì e đặt điều làm j