Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
em vẫn theo dõi topic này mà
các bác đi matiz giờ lên đời hết rồi

• Like
Reactions: boixitai
Hạng F
22/10/09
8.170
29.734
113
đi matiz mang cho ta cảm giác tự tin khi lái xe hơn là đi xe mới toanh, hiện đại vì ko xót xa vì va quẹt

Hạng B2
4/10/16
303
505
93
em vẫn theo dõi topic này mà
các bác đi matiz giờ lên đời hết rồi
matiz chỉ là xe tập lái, đi nhu cầu tạm thời thôi bác ạ, ngày xưa em mua em nó tất tật 120tr, giờ giá thị trường chỉ khoảng 50tr, so với kinh tế bây giờ thì nó cũng không phải gì là quá to tát, những anh em tiền ít muốn nhu cầu che nắng che mưa, tiết kiệm xăng thì matiz không phải là một lựa chọn tồi, nhỏ gọn, hiền hoà, đa dụng, duy có cái giờ tìm được chiếc xe cứng cựa, đồng sơn máy gầm ổn thì cũng khá khoai, mua 40-50 về phải thêm hơn 10tr nữa thì chạy mới ổn được, từ từ lên đời

• Like
Reactions: PMH82
Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
matiz chỉ là xe tập lái, đi nhu cầu tạm thời thôi bác ạ, ngày xưa em mua em nó tất tật 120tr, giờ giá thị trường chỉ khoảng 50tr, so với kinh tế bây giờ thì nó cũng không phải gì là quá to tát, những anh em tiền ít muốn nhu cầu che nắng che mưa, tiết kiệm xăng thì matiz không phải là một lựa chọn tồi, nhỏ gọn, hiền hoà, đa dụng, duy có cái giờ tìm được chiếc xe cứng cựa, đồng sơn máy gầm ổn thì cũng khá khoai, mua 40-50 về phải thêm hơn 10tr nữa thì chạy mới ổn được, từ từ lên đời
e mua con xì pặc 2011 LT chạy cũng ko đến nổi mà lặt vặt thay thế các thứ mệt vãi bác
bán mua con attrage mới đi cho nhẹ đầu

• Like
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
e mua con xì pặc 2011 LT chạy cũng ko đến nổi mà lặt vặt thay thế các thứ mệt vãi bác
bán mua con attrage mới đi cho nhẹ đầu
Em thì cứ vios, altis, civic chiến tới thôi bác, tư duy của em là trường phái civios mà, h chiếc này e xác định để đi, 5-10 năm nữa điều kiện ổn định em tìm CRV

Hạng D
10/4/10
1.344
4.662
113
Em thì cứ vios, altis, civic chiến tới thôi bác, tư duy của em là trường phái civios mà, h chiếc này e xác định để đi, 5-10 năm nữa điều kiện ổn định em tìm CRV
đúng roài, lên tầm cao mới lên chứ lên ngang chi bác nhở
em mê con xtrail lắm mà chắc cày bục mặt mất

• Like
Hạng B2
4/10/16
303
505
93
:D đúng roài, lên tầm cao mới lên chứ lên ngang chi bác nhở
em mê con xtrail lắm mà chắc cày bục mặt mất
E tính lúc đó có nhiêu chơi nhiêu thôi bác ạ, cũng là xe cũ thôi được cái crv nó bền bỉ, đầm, kiểu dáng vẫn còn khá ổn, vì địa hình như ở em thì đi sedan không thích hợp lắm, suv cuv thì đa dụng hơn, lâu lâu e chở hàng được nhiều hơn:D