Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Nhiều Bác chuẩn bị gác kiếm, đi Taxi (trong đó có em)

Cái zụ này em khoái à , bà cả khỏi dành vô lăng với em :D:D:D

Hạng D
14/3/05
1.118
2.699
113

em thấy cứ ngồi mà vẽ ra qui định này kia cứ chạy vòng vòng chứ chưa giải quyết cốt lõi được tình hình giao thông và tai nạn giao thông, không biết theo số thống kê số vụ vi phạm hoặc tai nạn do những yếu tố trên là bao nhiêu, em nghĩ cũng chả cao gì lắm, cần thiết ra quy định nhưng còn nhiều cái cần phải làm hơn là ra những quy định như vậy, hiện tại chỉ cần thực hiện nghiêm những quy định hiện tại là cũng giải quyết dc phần lớn, ra lắm quy định chỉ tổ bổ béo mấy anh chị ấy thôi, chả giải quyết dc gì

Hạng B2
30/8/05
165
1
0

Cái này ở nước ngoài thì dân nó kiện chết thôi, như thế này có khác gì phân biệt đối xử? Chẳng lẽ những người có chiều cao khiêm tốn không được đi ô tô chăng?
Xã hội Việt nam còn có quá nhiều việc để làm mà các ông ấy cứ suốt ngày ngồi nghĩ ra những sáng kiến, quy định, thuế, phí... giật hết cả mình :)

Hạng D
24/4/06
2.450
13.562
113
TP. HCM

hic, tèo em rồi, em có 44,5 kg à, :D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113

Em nghĩ mắt lác (lé) cũng không được? Vì tài xế mắt lác: Khi vi phạm làm việc với xxx > xxx dể hiểu nhầm, bất tiện.:D

Hạng F
14/9/04
9.907
28.692
113
Q3

Tính VAT chưa [8D]
Trích đoạn: Phuong Ngoc

hic, tèo em rồi, em có 44,5 kg à, :D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Tiêu em rồi, mắt em cận đến 7 đi-op, lái xe 8 năm nay vẫn bình thường có sao đâu ta, như vậy em cũng phải gác kiếm hay sao? :mad::mad: thật sự em rất thích chạy xe, giờ sao các bác?

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Trích đoạn: binhtri

Tiêu em rồi, mắt em cận đến 7 đi-op, lái xe 8 năm nay vẫn bình thường có sao đâu ta, như vậy em cũng phải gác kiếm hay sao? :mad::mad: thật sự em rất thích chạy xe, giờ sao các bác?

@binhtri: thì thuê e làm tài xế cho bác nè bác:D

đối với cái luật này thi rõ ràng ko muốn cho đàn bà lái roi các bác nhỉ

Chiều cao đứng (cm): < 155 (Khám tuyển); < 154 (Khám định kỳ) ==> phụ nữ có the thiếu tiêu chuẫn này
Cân nặng (kg): < 45 ==> nhiều nguoi ko đũ tiệu chuan này đâu áh
Vòng ngực trung bình (cm): < 74 ==> cái này phụ nữ tuyết đối qua dc:D:D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Theo em bác nên đi mổ Lasik thôi, giá từ 10 tr đến 15tr ở BV Mắt ĐBP. Bác sẽ mất khoảng 2 tuần để hồi phục mắt và sau đó là 10/10. Đi đêm sẽ không bị chói mắt.
Trích đoạn: binhtri

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: kidnln
Vòng ngực trung bình (cm): < 74 ==> cái này phụ nữ tuyết đối qua dc:D:D

Bác Kid rành dữ há. Em dzọt:D:D:D