Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
tôi đâu phủ nhận gì ở thớt này ?
tôi thích đem hãng khác vào nói dc ko ? bằng chứng thì đầy ngoài xã hội thực tế, lên mạng thì đầy hội nhóm... chẳng qua là có chịu nhìn nhận hay ko thôi !
Đây là thớt nói về lỗi sai toy rồi nói về trách nhiệm vậy sao fen vào để đá cái đó đi chỗ khác để làm loãng cái thớt vậy ý fen muốn gì
Còn fen nói bằng chứng đầy trên hội nhóm thì fen phải tạo thớt gắn link v.v mây mây để ae vào múa sao lại nói chung chung

Hạng D
13/3/15
1.053
26.853
113
Khi QC bán hàng thì nói là xe toàn cầu, bán cả ở Nhật, Mỹ, EU, ĐNA, VN, đến khi xảy ra sự cố thì nói Yaris Cross ở Nhật không có cái gì chung với Yaris Cross tại VN, vậy trước giờ là lừa nhau hả ?
Nhiều mẫu xe của các hãng tạm dừng giao xe tại Nhật, Toyota Yaris Cross tại Việt Nam không bị ảnh hưởng

Hạng B2
13/3/21
122
223
43
34
Khi QC bán hàng thì nói là xe toàn cầu, bán cả ở Nhật, Mỹ, EU, ĐNA, VN, đến khi xảy ra sự cố thì nói Yaris Cross ở Nhật không có cái gì chung với Yaris Cross tại VN, vậy trước giờ là lừa nhau hả ?
View attachment 3158282
À, Ồ, Ờ.... báo tuổi trẻ chính thô ống thì phải tin chớ. Mà tui đã 20 năm không đọc rồi thì có biết đâu mà tin.

Hạng F
16/7/15
6.347
26.262
113
chỉ có cái tên là giống...
còn chất lượng thì có lẽ còn tệ hại hơn...
mà tính ra con này hay... hôm daihatsu có vấn đề thì nó không ảnh hưởng, giờ toyota có vấn đề nó cũng vẫn không ảnh hưởng... !? thế quái nào!?!?

Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
Không để trưng đâu bác, xin lỗi xong sau đó là phạt, báo chính thô...ống, chuẩn, uy tín chưa bác
Thế cái hãng gì đó có bị phạt vì gian lận ko a. Thêm cái nữa đợt rồi toy có phốt vì tiêu chuẩn an toàn rồi toy có bị phạt ko a

• Like
Reactions: Gold Advertising
Hạng B1
2/10/17
75
32
18
37
Thế cái hãng gì đó có bị phạt vì gian lận ko a. Thêm cái nữa đợt rồi toy có phốt vì tiêu chuẩn an toàn rồi toy có bị phạt ko a
ây da vậy bác muốn thế nào, lên quốc hội yêu cầu nhé,topic này thông tin để ae biết là vui rồi

Hạng C
1/12/11
869
889
93
Nghĩ sao chất lượng xe TOY ở Việt Nam cao hơn Nhật?

Thị trường Việt là một thị trường dễ tính!

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
Đây là thớt nói về lỗi sai toy rồi nói về trách nhiệm vậy sao fen vào để đá cái đó đi chỗ khác để làm loãng cái thớt vậy ý fen muốn gì
Còn fen nói bằng chứng đầy trên hội nhóm thì fen phải tạo thớt gắn link v.v mây mây để ae vào múa sao lại nói chung chung
ủa chỗ nào tôi đá đi ? tôi đã nói ko phủ nhận mà
Tôi chỉ kể thêm ngoài kia có những hãng gặp những vấn đề nghiêm trọng hơn mà vẫn ỉm đấy thôi
fen chắc non nớt thì mới đòi bằng chứng, chứ người có exp hiểu tôi nói gì mà. Tôi rãnh đâu mà đi tổng hợp từng case đúng ko ? =))