Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
ủa chỗ nào tôi đá đi ? tôi đã nói ko phủ nhận mà
Tôi chỉ kể thêm ngoài kia có những hãng gặp những vấn đề nghiêm trọng hơn mà vẫn ỉm đấy thôi
fen chắc non nớt thì mới đòi bằng chứng, chứ người có exp hiểu tôi nói gì mà. Tôi rãnh đâu mà đi tổng hợp từng case đúng ko ? =))
Éo biết ai non nớt nhưng thấy đem thằng khác vào để lấp liếm cái sai của mình thì toàn điếm thúi. Còn éo có bằng chứng thì có ngày lên phường ngồi

Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
Éo biết ai non nớt nhưng thấy đem thằng khác vào để lấp liếm cái sai của mình thì toàn điếm thúi. Còn éo có bằng chứng thì có ngày lên phường ngồi
=)) em non nớt chứ ai nữa em, có ai lấp liếm sai đâu em, đã nói ko phủ nhận mà em đọc hiểu chán dị em =))

Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
=)) em non nớt chứ ai nữa em, có ai lấp liếm sai đâu em, đã nói ko phủ nhận mà em đọc hiểu chán dị em =))
Đừu học hành nu như vậy mà cũng còm à. Ai chẳng biết fen mún lèo lái lấp liếm thằng toy nên đem cái sai thằng khác vào. À mà mềnh éo có anh em với thằng điếm thúi nhé. Để mình chì dạy fen nè mún chửi ai thì có bằng chứng đừng đong đỏng như thằng vô học. Lèo lái ko xong lại hèn nhát chởi ngừi khác non nớt để lấp liếm cái nu của mình. Đúng chất tụi dư lợn viên

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.932
1.205
113
Đừu học hành nu như vậy mà cũng còm à. Ai chẳng biết fen mún lèo lái lấp liếm thằng toy nên đem cái sai thằng khác vào. À mà mềnh éo có anh em với thằng điếm thúi nhé. Để mình chì dạy fen nè mún chửi ai thì có bằng chứng đừng đong đỏng như thằng vô học. Lèo lái ko xong lại hèn nhát chởi ngừi khác non nớt để lấp liếm cái nu của mình. Đúng chất tụi dư lợn viên
ù ôi thằng nào sai là chửi, kể cả thằng Toy, nói vậy hiểu dc ko, nên nhớ từ đầu tới giờ chưa có câu nào bảo thang Toy đúng cả nhóe em trai
gọi em là vì em non nớt nên anh mới gọi em cho nó văn minh, chứ non xanh mà còn dốt bền như em sao đủ tư cách làm em anh =)) tỉnh dey em ey

Hạng D
21/12/14
2.365
8.482
123
ù ôi thằng nào sai là chửi, kể cả thằng Toy, nói vậy hiểu dc ko, nên nhớ từ đầu tới giờ chưa có câu nào bảo thang Toy đúng cả nhóe em trai
gọi em là vì em non nớt nên anh mới gọi em cho nó văn minh, chứ non xanh mà còn dốt bền như em sao đủ tư cách làm em anh =)) tỉnh dey em ey
Thằng non nớt mới để fen dắt như bò í. Chứ từ khi fen mở miệng mình biết fen tính ngậm kít fun rồi. Trình độ thế nào ko biết chứ éo có cái link nào để chởi hãng kia cả thì biết fen trình như thế nào dồi.
Thằng điếm thúi nào đá bóng qua hãng khác
Thằng điếm thúi nào đem hãng khác vào vì thích chẳng phải dẫn dắt dư luận à. Dư luận viên 3 xu
Rõ ràng thớt nài chởi toy thì khoanh tay nghe đi còm thể độ nu chi
Còn a e thì mềnh nói rồi mái thằng điếm thúi éo đủ tư cách nhé dư luận viên 3 xu

Hạng D
26/11/15
1.392
998
113
31
tôi đâu phủ nhận gì ở thớt này ?
tôi thích đem hãng khác vào nói dc ko ? bằng chứng thì đầy ngoài xã hội thực tế, lên mạng thì đầy hội nhóm... chẳng qua là có chịu nhìn nhận hay ko thôi !
bằng chứng là nghe ai đó kể, nghe ai đó nói à

• Like
Reactions: khaipham07
Hạng F
7/8/17
7.702
10.589
113
Chúng ta nên tự hào khi đang sử dụng sản phẩm của thương hiệu an toàn chất lượng TOP Sever vũ trụ, Mỹ Nhật Âu ko đủ tuổi để sánh chất lượng xe Toyota tại thị trường VN.
Slogan của Toy: Nếu toy đúng thì các bạn mua ủng hộ, nếu toy sai thì cúi đầu xin lỗi là xong !View attachment 3158107
bậy gòi anh. Nó cuối đầu xin lỗi nước nào mạnh hơn nó thôi chứ có bao đời mà lỗi gì trên thế giới ảnh hưởng đến xe TOY VN đâu mà xin lỗi. :D

Hạng B1
15/5/18
79
107
33
Nhiều ông vào đây def cho tụi Nhật lùn nhỉ? Có nhớ tụi nó hồi xưa bá ác 1 phương thế nào ko? Nhờ sự độc ác của tụi nó mà mấy triệu dân mình chết đói. Nói ra mấy ông lại kêu nhắc lại quá khứ nhưng các ông đang tự ru ngủ bản thân trước xã hội.
Tụi nó cũng là tư bản, cũng vì lợi ích kinh tế nhưng tụi nó chọn đi theo hướng hạ mình “nếu bị phát hiện” xong rồi mấy ông xem thế là quá được quá ổn rồi còn đòi hỏi gì nữa. Làm mấy ông quên đi cái thực tế rằng quyền lợi của mấy ông (kể cả tính mạng) đang bị tụi nó xâm phạm. Tư duy này thì các ông xứng đáng bị tư bản đè đầu cưỡi cổ dài dài mà vẫn la “sướng quá” nhá!