Tags
crv
Hạng B1
25/10/11
90
3
8
Màu xanh đen a thích đây nhé, mình cũng thích màu này nhất trùng với màu phong thủy kkk
Screenshot 2024-04-25 at 15.37.43.png

• Like
Reactions: khoihd
Hạng B2
17/7/12
181
6.721
93
Bản RS cho cảm xúc về chân ga êm mượt và bốc nhé, xe có thêm khối pin phái sau nên đầm chắc. Nhà có người hay say xe thì đi con này ko bị. Túm lại chạy xe hybrid rồi sẽ ko muốn chạy xe xăng nữa.

có cảm nhận như sau, Crv mới nói chung hay riêng bản RS này thân vỏ cảm giác dày dặn, chắc chắn, cửa rất nặng nhưng đóng rất nhẹ nghe phập phập rất đã. Về cách âm thì em thấy tốt hơn các đời trước nhiều lắm, hàng 2 đỡ ồn lắm vì có chống ồn chủ động và kính 2 bên phía trước 2 lớp nên chạy nhanh cũng đỡ ồn gió hơn nhiều. Đặc biệt đi chậm trong phố phần lớn nó vận hành bằng động cơ điện nên càng êm.
Ko biết vận hành sao 2 bác

Hạng B1
25/7/22
54
48
18
33
CRV là 1 con xe tốt, nhưng quá đắt
Bác có 1 lựa chọn khác hiện tại là Sorento Hybrid, đang giảm giá còn 1029tr, trên CRV gần 1 phân khúc, 5+2 hợp gia đình :D
tưởng con này hết xe rồi bác?

Hạng B1
28/5/13
75
2
8
Mình cũng đang quan tâm chiếc này nhưng bác nào đã trải nghiệm, xin chia sẻ về độ cách âm của nó dùm

Ko biết vận hành sao 2 bác
cách âm như ở trên e đã nói kìa.
động cơ điện nên làm xe tăng tốc đã hơn so với động cơ xăng đó a, đó là bình thường động cơ xăng của honda đã tốt rồi, bản này còn tốt hơn nữa. Nó còn có chế độ sport nữa, các xe của honda đều có chế độ này. thể thao, bứt tốc thì k phải bàn.

Hạng B2
30/7/13
112
6
18
Mình có dùng nhiều xe và cũng hay đưa ra lời khuyên mua xe theo túi tiền, kế đến là trong cùng tầm tiền nên lựa ra vài xe khác hãng và đăng ký lái thử cho chắc, đánh giá trên đây tham khảo 50%, còn lái thử 50% cảm nhận. Mua cái mà bạn cần xe chỉ quan trọng khung gầm, hợp số, máy, tính năng an toàn là cốt lõi.

Hạng C
31/5/07
902
7.013
93
có cảm nhận như sau, Crv mới nói chung hay riêng bản RS này thân vỏ cảm giác dày dặn, chắc chắn, cửa rất nặng nhưng đóng rất nhẹ nghe phập phập rất đã. Về cách âm thì em thấy tốt hơn các đời trước nhiều lắm, hàng 2 đỡ ồn lắm vì có chống ồn chủ động và kính 2 bên phía trước 2 lớp nên chạy nhanh cũng đỡ ồn gió hơn nhiều. Đặc biệt đi chậm trong phố phần lớn nó vận hành bằng động cơ điện nên càng êm.
mấy bản kia cũng kính 2 lớp à anh