Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Thấy xe này cần gì phải độ đâu mà vẫn đẹp, sao mọi người ai cũng thích độ thế nhỉ. Nguyên bản đi có phải hơn không.
Mỗi người 1 kiểu mà bạn, dẫu biết là để bình thường cũng đẹp rồi nhưng mình muốn nó đặc biệt hơn nữa thì mình độ thui mà.
Dù sao thì cảm nhận là của mỗi người bạn ah.

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
há há, em viết nhầm, "lên đồ" , bản này là bản mơ ước của em, mời bác tham khảo :))))
Đời này mới ra chưa được bao lâu mà đã có người độ được thế này rồi cơ ah, gắp sau kéo dài trông ngộ nhỉ!

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Thấy xe này cần gì phải độ đâu mà vẫn đẹp, sao mọi người ai cũng thích độ thế nhỉ. Nguyên bản đi có phải hơn không.[/QUOTE

Xe độ nó sẽ có bản sắc riêng, phong cách riêng của chủ xe bác ạ. Vừa đẹp hơn, ngầu hơn mà không đụng hàng với ai cả :))

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Đời này mới ra chưa được bao lâu mà đã có người độ được thế này rồi cơ ah, gắp sau kéo dài trông ngộ nhỉ!

vâng, em này mà có thêm đèn 3 tầng nữa thì hoàn hảo bác a :))

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Chào các bác!
Hiện tại em đang đi MSX125 và cũng rất muốn lên đồ cho em nó. Có bác nào biết địa chỉ độ xe hay mua đồ chơi xe uy tín ở Hà Nội không chỉ giúp em với!
Em rất thích bản độ này, mọi người thấy sao ạ hay anh em có ý cao kiến gì thêm thì mách cho em với nha.
View attachment 683851

Em cũng mới mua 1 em MSX 2017, nhưng ở khu vực Sài Gòn, bác nào có biết địa chỉ nào độ hay bác nào chuyên độ cho em xin ít thông tin để học hỏi & giao lưu ạ.

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Vâng, cảm nhận là của mỗi người. Cảm nhận của mình để bình thường là đẹp rồi, mà thấy cách nói của bạn có vẻ không thoải mái lắm nhỉ!
Xin lỗi bạn nếu lời nói của mình làm bạn khó nghe, nhưng độ nó cũng nói lên 1 phần nào đó của người độ mà bạn. Nên dù độ hay không độ cũng là sở thích và cá tính của mỗi người thui mà.