Hạng B2
12/6/09
215
6
18
em cùng gia đình đi nha trang chơi nhưng là tày xế mới nhờ các bác tư vấn các điểm du lịch trên đường ra nha trang !
ngày 1 em nên nghỉ ở phan rang hay phan thiết . tham quan khu du lịch nào vui ?( chổ ăn , nghỉ luôn nha )
ngày 2 đi nha trang thì đi đâu mới lạ . em đinh ở nha trang 2 ngày !
ngày 4 đi đà lạt .
nhờ các bác giúp dùm !

Hạng B1
10/3/10
76
0
0
35
vn.360plus.yahoo.com
Em mới chỉ đi Nha Trang thui.Bác ra đó chơi thì đăng ký theo tua du lịch đi mấy đảo ở đó đi. Đi tua vui lắm he he. Và nhớ là mang hoặc mặc luôn đồ bơi nhé. Đi ngắm san hô hay thăm quan một số chỗ đẹp ghê. Ngày trước em đi em nghỉ ở Manchester nhưng các bác lưu ý rằng cái hàng ăn bên tay trái ý làm ăn không đảm bảo đâu nhé.Hại em đau bụng đi cấp cứu luôn đó. Đi thăm bảo tàng đại dương học ý có mấy con cá mập dễ thương lắm he he. Đi ra WIN choi mà bác không muốn ăn ở đó thì bác mang theo đồ ăn nhé còn nếu có trẻ con đi chơi thì bác mua thẻ bạc ý bao gồm cả vé đi ra vào bằng cáp treo công với 100 xèng chơi game + xem phin 4D + chơi một số trò nữa chứ ra đấy mới mua vé thì đắt lắm đó. Ngày em đi thì như thế cũng vui lắm bây h ko bit thế nào thui. Mà bác muốn mua quà thì hỏi nhân viên KS ý ở gần chọ Nha Trang có một cửa hàng nhỏ nhỏ bán đồ hải sản khô ngon lắm lại đảm bảo nữa đó. Chúc gđ bác đi vui vẻ

Hạng D
18/12/07
3.456
573
113
Tham khảo chương trình cũ của hội Mit cuối năm nhé.
http://www.otosaigon.com/forum/m1741226.aspx
Những điểm này đã được kiểm chứng rất okề, nhất là vụ ăn hải sản tại vịnh Vĩnh Hy và tại Cam Ranh , gần sân bay, đồ ăn cực kỳ

E còn giữ của bác 2 cái áo OS 7 năm. :p không biết sao đưa đây ta? Nhắn lại e địa chỉ nhe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/11/06
234
2
18
44
Ct của hội Mit chuẩn đấy bác ạ, theo em thay Vĩnh Hy bằng Khánh Sơn là đẹp vì có quá nhiều biển trong hành trình rồi.

Mời bác tham khảo lộ trình Nha Trang Đà Lạt của em, cũng gần giống thế, Bình Tiên, Khánh Sơn, Dốc Lết là các địa điểm khó có thể bỏ qua, mời bác xem hình nhé.

Day 1: Hòn Rơm - Bình Tiên - VQG Núi Chúa - suối Nước Ngọt
Day 2: Cam Ranh - cao nguyên Khánh Sơn - Nha Trang
Day 3: Ninh Hòa -đèo Cả - Whitesand Dốc Lết
Day 4: Diên Khánh - Memento resort
Day 5: Đèo Hon Giao - TP Đà Lạt
Day 6: Hồ Tuyền Lâm - Trúc Lâm Thiền Viện - hồ Suối Vàng
Day 7: về

Hình ngày 1 và 2 của em:
Hòn Rơm - Bình Tiên - VQG Núi Chúa - suối Nước Ngọt
Cam Ranh - cao nguyên Khánh Sơn - Nha Trang

Hạng B2
22/7/09
210
70
28
Bác đi từ Nha Trang lên Đà Lạt cẩn thận, đường đang sửa chữa đoạn Khánh Vĩnh, khói bụi mịt mù nha