Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
Có chứ bác,
Xe gắn thêm máy lạnh ( nguyên thủy thì đâu có máy lạnh), bánh béo, mâm đúc ( nguyên thủy thì bánh mâm, không phải mâm đúc).
Như vậy, nếu test xong 200km mà ok thì 190 chai múc được không bác?

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Zero Elevation nói:
MEXEHANGHIEU nói:
Đầy đủ thông tin, nhờ bác buglover tư vấn giúp em!

Coi bộ pác chủ thèm em nó lắm rồi, múc đại đi pác, mắc rè 10-20tr cho 1 niềm đam mê thì không là gì lớn. Pác chụp hình 1 em y chang rồi bảo đầy đủ thông tin thì hơi khó đó. Kiểu như chụp hình Ngọc Trinh xong hỏi có thích Thủy Tiên không vậy mà. Liều nhắm mắt đưa chân đi pác, em e rằng bác Buglover cũng không dám coi hình Diễm Hương xong xúi bác cưới Việt Trinh đâu.

Em kết cách ví von của bác này!!

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
MEXEHANGHIEU nói:
Có chứ bác,
Xe gắn thêm máy lạnh ( nguyên thủy thì đâu có máy lạnh), bánh béo, mâm đúc ( nguyên thủy thì bánh mâm, không phải mâm đúc).
Sáng mai bác nói với chủ xe mang ra CLB Lan Anh, anh em giúp cho. Nếu bác nói mang ra CLB Lan Anh thì nếu chủ xe dám mang ra thì bác có thể mua được xe này:D

Hạng D
3/4/10
1.156
332
83
OK,
Khi nào em yêu cầu chủ xe đưa ra CLB Lan Anh nhờ các bác xem giúp hộ nhé!
Em sẽ cho biển số của con bọ này để bác xem ( khi đưa xe ra).
Cám ơn bác nhiều.
buglover nói:
MEXEHANGHIEU nói:
Có chứ bác,
Sáng mai bác nói với chủ xe mang ra CLB Lan Anh, anh em giúp cho. Nếu bác nói mang ra CLB Lan Anh thì nếu chủ xe dám mang ra thì bác có thể mua được xe này:D