Hạng B2
1/6/11
128
1
0
43
Nissan Tân Sơn Nhất
[/quote]
Sáng nay em ra Nissan Cần thơ đặt cọc luôn rồi Bác ạ , Cần thơ đang khuyến mãi tặng option trong tháng 7 cũng kha khá nên em không lên chổ Bác .
[/quote]

Dạ, em chúc mừng bác sắp có vợ 2. Hy vọng em nó sẽ đem đến cho bác sự hài lòng. Bác đặt màu gì thế ah? ở Cần Thơ hết vàng cát đúng không ạ? Bao giờ có xe bác up vài tấm hình lên cho mọi người ngắm vợ 2 của bác nhé. Tiếc là anh em mình không có dịp làm việc chung với nhau. Khi nào có dịp lên Sài Gòn em mời bác ghé SR em chơi, em mời bác cafe. Thân

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Đứa em chọn màu vàng cát Bác ạ, khi nào có dịp đi xì gòn sẽ ghé
với Bác.

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Các bác Sâu cho em hỏi nếu đại lý đặt xe nhà máy thì bao lâu mới có xe vậy các Bác ? em đặt cọc đúng tuần rồi mà hỏi cửa hàng nó cứ lắc đầu . đứa em sốt ruột điện thoại cho em hoài .

Hạng B2
1/6/11
128
1
0
43
Nissan Tân Sơn Nhất
dinhngo nói:
Các bác Sâu cho em hỏi nếu đại lý đặt xe nhà máy thì bao lâu mới có xe vậy các Bác ? em đặt cọc đúng tuần rồi mà hỏi cửa hàng nó cứ lắc đầu . đứa em sốt ruột điện thoại cho em hoài .

Ủa, bác dinhngo đặt cọc cũng lâu rồi mà chưa nhận được xe ah? Lúc ký hợp đồng bên Nissan Cần Thơ thỏa thuận bao giờ có xe giao cho bác? Bên em hiện có xe giao ngay nhưng áp dụng mức giá mới bác ạ ( khuyến mãi 30 củ + 10 củ option). Giờ bác yêu cầu phía Nissan Cần Thơ thực hiện theo đúng cam kết đã ký với khách hàng, nếu giao xe chậm thì yêu cầu làm giấy cam kết bao giờ có xe. Nếu đến hẹn vẫn chưa có xe thì bác lên rút lại tiền cọc mua xe khác. Thân

Tập Lái
6/4/11
1
0
0
10 óp sần của bác là những gì vậy ạ. Em cũng đang lăn tăn em này, tầm tiieenf 7,2k đó còn lựa chọn kác không ạ.????????
Thân

Hạng B2
1/6/11
128
1
0
43
Nissan Tân Sơn Nhất
letan108 nói:
10 óp sần của bác là những gì vậy ạ. Em cũng đang lăn tăn em này, tầm tiieenf 7,2k đó còn lựa chọn kác không ạ.????????
Thân
Dạ, là bác chọn option trong tầm giá 10 củ. Em đưa list danh sách để bác chọn, bác thích món nào thì chọn, miễn trong tầm 10 củ. Nếu bác thấy ok thì mời bác lên SR em, em mời bác cafe, bên em cũng có xe để chạy thử nếu bác muốn cảm nhận em nó thực tế. Thân

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Em bó chiếu với cái đại lý Cần thơ , xe Livina mà 2 tuần chưa có hàng để giao ????? nếu mua Sài gòn chắc chuẩn bị đi thay nhớt lần 2 rồi !