Tập Lái
2/8/11
47
1
6
43
Tp mang tên Bác
Tôi đang sử dụng Nissan Livina thấy xe chạy tốt, bốc, khung vỏ cứng cáp, ôm cua khá gọn không có cảm giác lắc, cách âm tốt , cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu, vô lăng tay lái nhẹ, ghế tài có tầm quan sát tốt,
Hạn chế: 1 dàn lạnh nên hàng ghế thứ 3 không mát lắm, gương chiếu hậu hơi bé so với xe 7 chỗ.

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
Nisan 10936 nói:
Tôi đang sử dụng Nissan Livina thấy xe chạy tốt, bốc, khung vỏ cứng cáp, ôm cua khá gọn không có cảm giác lắc, cách âm tốt , cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu, vô lăng tay lái nhẹ, ghế tài có tầm quan sát tốt,
Hạn chế: 1 dàn lạnh nên hàng ghế thứ 3 không mát lắm, gương chiếu hậu hơi bé so với xe 7 chỗ.
Chúc mừng bác, bác mua Grand Livina nên dán phim cách nhiệt V-Kool sẽ thấy mát hơn, tiết kiệm xăng hơn nữa.
P/S: Bác cho xe đến địa chỉ số 09 Nam Quốc Cang, Q.1 để lắp đặt V-Kool nhé!
[link]http://www.v-kool.com.vn/index.php?page=contact[/link]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/11/10
23
0
1
Chào các Bác, em đang chạy con Grand Livina AT, trên hệ thống CD có cổng AUX.IN (cổng phụ trợ) chức năng cuả cổng này có tác dụng làm gì? Nếu mình muốn chơi MP3 qua cổng này có được không? nếu được thì cách dùng như thế nào? thiết bị dùng là gì...?
Bác nào có kinh nghiệm hoặc đã dùng thì tư vấn cho em với. Cảm ơn các bác rất nhiều.

Tập Lái
21/7/11
42
0
6
43
TP Đà Nẵng
bác chỉ cần nghe sơ sơ thôi vị trên này nhiều các bác đ
ua nhau Mìn nên kho biết đâu thật đâu giả. bác tới Đại lý Nissan chạy thử là chắc nhất. nếu bác ở Đà Nẵng Thi Alo 0935557977

Tập Lái
1/5/10
6
0
0
43
Sài Gòn
Cuối năm Nissan Cần Thơ lập cú đúp quà tặng lên tới 60tr đồng nghe có vẽ hấp dẫn quá các bác!
Em thấy N.Grand LIVINA chạy khá đầm, có lẽ được thiết kế theo khí động học gì đó và khung gầm khá chắc vì em thường phủ gầm nên quan sát thấy, bên cạnh đó ton cũng cứng cáp, vì em cũng thường phủ nano, hôm nọ chạy thử tốc độ cao em thấy tay lái không rung sàn như mấy "xe 7 chỗ khác"

Tập Lái
1/5/10
6
0
0
43
Sài Gòn
Bác dinhngo hôm bửa bác có hỏi em về phủ gầm đó, bác cứ cho em số phone để em tư vấn và chỉ đường bác đến chỗ em làm ạ!:) giá cả ưu đãi cho OSer nhé!;)