Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
tokyo nói:
E nhờ các bác giúp e xem nhà trong hình dưới đây có bị xem là đâm ngõ (đường công viên hướng vào nhà rộng khỏang 10m). Cảm ơn các bác!
Nhờ các bác tư vấn: nhà này có xem là bị đâm ngõ?
Từ dãy nhà phố đối diện đến nhà em định hỏi khoảng cách bao xa ?
Cong viên tươi tốt không >
đường dâm vào nhà rộng bao nhiêu

Đường trước nhà rộng bao nhiu
Nhà hai bên đường em thấy thế nào ?

Nhà hai bên sát nhà em định hỏi trông ntn ?
rồi chị sẽ trả lời cụ thể nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/1/07
1.950
1.795
113
hocap nói:
tokyo nói:
E nhờ các bác giúp e xem nhà trong hình dưới đây có bị xem là đâm ngõ (đường công viên hướng vào nhà rộng khỏang 10m). Cảm ơn các bác!
Từ dãy nhà phố đối diện đến nhà em định hỏi khoảng cách bao xa ? - <span style=""color: #ff0000;"">khoảng 60m</span>
Cong viên tươi tốt không > - <span style=""color: #ff0000;"">Đây là khu mới nên công viên chỉ có cỏ và vài cây xanh</span>
đường đâm vào nhà rộng bao nhiêu? - <span style=""color: #ff0000;"">khoảng 10m</span>

Đường trước nhà rộng bao nhiu? - <span style=""color: #ff0000;"">khoảng 12m</span>
Nhà hai bên đường em thấy thế nào ? - <span style=""color: #ff0000;"">Chỉ có dãy đối diện mới có nhà cửa khang trang - dạng liên kế xây sẵn, giống nhau về mặt tiền, chiều cao ... Dãy nhà đó đã có người ở hết</span>

Nhà hai bên sát nhà em định hỏi trông ntn ? - <span style=""color: #ff0000;"">hiện là đất trống, kích thước đất giống như nhau cả. Nếu có xây thì cũng phải xây cùng chiều cao, chiều ngang, khỏang lùi, mặt dựng cũng phải na ná nhau. </span>
Trước hết, e rất cảm ơn bác hocap đã quan tâm đến câu hỏi của e dù bác đang phải lo lắng chuyện "đáo tụng đình". Bác xem thông tin trên chữ màu đỏ giúp e nhé!

Hạng B1
27/4/07
65
0
6
34
cho em hỏi lun là nhà mà có cống trước cửa nhà thì xấu đu1ng không ạh vì em nghe nói làm được nhiêu ra hết bấy nhiêu

Hạng D
20/12/09
1.169
7.862
113
Cao số và lì trị được hết , hợp thì phất luôn !

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Hero_Nhut nói:
cho em hỏi lun là nhà mà có cống trước cửa nhà thì xấu đu1ng không ạh vì em nghe nói làm được nhiêu ra hết bấy nhiêu
Bác thử nhìn mấy cái nhà ngay góc mặt tiền đường ở bất kỳ đường nào, có cái nào mà không có cái cống phía trước không? Mà nhà ngay góc thì tiền vô hay tiền ra?

Tập Lái
6/10/11
33
0
0
- Xấu hay đẹp là do suy nghĩ mỗi người mà ra. Quan trọng là pác thích ở đó hay không mà thôi.(Pác không buôn bán được thì cho thuê cũng có thu nhập vậy)
- Các nhà ở Q1, Q3 .... đâm đường đó nhưng vẫn cho thuê và buôn bán ầm ầm.
- Tôi biết có 1 người chuyên tìm đất xấu (đâm đường, vướng cống, hố ga ...) mà mua vì giá rẻ. Chờ thời cơ giá lên thì họ bán.
- Hố ga và cống ở Việt Nam không đạt tiêu chuẩn nên có mùi khó chịu (tâm lý người mua như vậy nên sinh ra đất xấu)
==============================
HIẾU BĐS - 0907.67.99.86

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
em thì nhà trước bị nguyên cái cống, có hôi hay không thì k hôi lắm vì còn cái sân rồi mới tới nhà. Nhưng thật ra vì mấy anh công cộng hay tới mở ra mở vào đào lên đào xuống, bẩn lem nhem suốt ngày nên giờ ghét cái cống. Quyết không ở gần cái cống nữa B-|

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
tokyo nói:
hocap nói:
tokyo nói:
Từ dãy nhà phố đối diện đến nhà em định hỏi khoảng cách bao xa ? - <span style=""color: #ff0000;"">khoảng 60m</span> KHONG CO SAT KHI . + 1
Cong viên tươi tốt không > - <span style=""color: #ff0000;"">Đây là khu mới nên công viên chỉ có cỏ và vài cây xanh</span> CHUA TU TÀI NHUNG TRUOC NHA CO MINH DUONG : +1
đường đâm vào nhà rộng bao nhiêu? - <span style=""color: #ff0000;"">khoảng 10m</span> DUONG NHO , DAI 60 M , DAM GOC PHAI : XAU : -1

Đường trước nhà rộng bao nhiu? - <span style=""color: #ff0000;"">khoảng 12m</span> BT ( NEU > 15 M THI CO THE YEN TAM O MA KHONG SO BI COI LA NHA DAM DUONG .
Nhà hai bên đường em thấy thế nào ? - <span style=""color: #ff0000;"">Chỉ có dãy đối diện mới có nhà cửa khang trang - dạng liên kế xây sẵn, giống nhau về mặt tiền, chiều cao ... Dãy nhà đó đã có người ở hết</span> TOT : + 2 D

Nhà hai bên sát nhà em định hỏi trông ntn ? - <span style=""color: #ff0000;"">hiện là đất trống, kích thước đất giống như nhau cả. Nếu có xây thì cũng phải xây cùng chiều cao, chiều ngang, khỏang lùi, mặt dựng cũng phải na ná nhau. </span> bt 0

ve tong the : mieng dat nay co the mua duoc va o binh thuong , kh«ng sao , khong bi sat khi , co dam duong nhung truỏc mat lai co vuon hoa ( Minh duong sang sua ) day nha pho truoc mat sam uat .. ok . khong sao
Khi xay nha nen keo het cua chinh ve phia ben trai , ngay truoc cho bi dam duong mo cua so dat 1 chau cay to chan lai va treo 1 cai guong bat quai huong ra ngoai la ok . Theo chi la on . Nha dam duong it the nay ma lam tot thi phat rat la nhanh .
Nhung nha nay chi kinh doanh hay o yen on khi 2 nha ben canh xay len .

Hạng C
6/12/10
538
16.068
93
Nhờ anh em rành quận 9 . Cho em hỏi Đường CẦU XÂY . gần Hoàng hữu nam , Khu này có an toàn không vậy hix hix . e thấy giá cũng mềm quá tầm 10-12tr . đường lộ giới 20m .

Status
Không mở trả lời sau này.