Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Bác Chế cho em hỏi thêm là pháp lý em mua vậy ổn ko? em thấy giá hạt dẻ nên định mua để dành 5-10 năm để đầu tư, ko có nhu cầu ở ah

Cái này em ko dám tư vấn cho bác. Vì quan điểm của e, khu này dài hơi lắm, chưa thấy ánh sáng cuối đường hầm :)
Em nhường lời vàng ngọc lại cho các bác khác :)

• Like
Reactions: ilyilyiny
Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Mới được 6 bác đăng ký tham gia, bác nào biết thêm ai nữa thì rủ vô cho đông đông nhe :
5-10 năm nữa chắc OK đó bác. Lúc đó mà chưa xong thì bác chờ 10-20 năm, hoặc để lại em giá gốc :3dcuoi:

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
4.085
93
Cám ơn bác Chế. Vậy thì tầm nhìn chắc ko có rồi. chắc em rút lui vậy.

Tập Lái
11/12/14
1
2
2
47
Tôi muốn cảnh báo mọi người như thế này,
hãy đừng mua đất ở đây vì các lý do sau
  1. Hợp đồng ghi không đúng giá bán, vì phải bôi trơn.
  2. Giá và thanh toán theo tiến độ là mật ngọt duy nhất của khu này, tuy nhiên ruồi sẽ chết ngay khi đậu vào. Giá không thấp hơn nhiều so với các dự án lân cận nhưng HĐ pháp lý có vấn đề. thứ nhât không cam kết thời hạn giao đất, không ràng buộc CĐT chỉ chăm phạt khách hàng thôi. Hãy tưởng tượng là 20 năm sau mới được xây dựng!
  3. tình hình công ty bết bát, không biết có tồn tại nổi không.

Tập Lái
27/11/14
7
4
2
50
Bác Quynhvn cho hỏi tý:
Hợp đồng ghi giảm bao nhiêu vậy bác, bác phải bôi trơn bao nhiêu?
Mấy thông tin công ty đó bết bát đến mức đó là do bác đoán hay bác có thông tin

Tập Lái
23/9/13
22
16
3
Gio lam ha tang lam nham, lom com vay roi ban tiep. Thu tien xong no dach chiu lam ha tang nua, giong nhu khu ben day thi chet do ca nut het.
Dung mua, cho no chet me no het di.

Tập Lái
11/12/14
1
2
2
47
30-50 chai tùy vào đạo đức của người mua. Thông tin cụ thể thì mình không có nhưng cứ so sánh thực tế thì mình biết, các hộ dân đã xây nhà ở đây than phiền rất nhiều rôi nhưng không có sự thay đổi. Mình cũng tính liều một phen nhưng tham khảo rất nhiều người và không ai ủng hộ cả. nó giống như mua hàng TQ vậy nó chỉ băng 1/2 Hàng Nhật nhưng vông đời của nó chỉ bằng 1/7 hàng Nhật mà thôi. Rốt cuộc hàng giá rẽ thực tế là siêu đắt và chỉ có người nghèo mới phải mú hàng siêu đắt thôi.
Đôi điều chia sẽ.

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Sáng e có ghé qua BRC, dạo hết một vòng.

Khu BRC rộng mênh mông, cảnh vật yên bình và nên thơ. Gần thì thấy vài chú trâu đang mải mê gặm cỏ, con nào con nấy mập mạp, đen bóng nhình phát ham. Xa xa có vài cần thủ đang giăng câu. Gió từ sông thôi lên rất mát mẻ. Em mơ tới ngày nào đó được an cư nơi đây, chiều chiều xách cần cầu ra bờ sông hóng mát.

Hạ tầng thì y chang như năm ngoái, nguyên một khu rộng mênh mông vắng vẻ đìu hiu. Khu phía sau BRC dài tít tắp, cũng chỉ dừng ở mức phân lô bằng các hàng gạch đỏ, hạ tầng hầu như không có gì. Tiếc cho một khu đất đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.