Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/11/14
7
4
2
50
Cái bác nói là đấy là nhân viên môi giới vòi tiền người bán phải không, ý tôi hỏi là nhân viên công ty RES10 vòi tiền mình khi mình mua cơ

Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Cái em nói chính là nói về nhân viên RES đấy. Nó làm khó khâu giấy tờ, cứ kêu giám đốc đi vắng không kí giấy được làm người bán chạy tới chạy lui. Sau đó phải bỏ phong bì. Tội chị ấy lắm. Nhớ tới chuyện này, em sợ luôn, không dám bán cắt lỗ đâu. Giờ bán thì phải đóng 2% thuế và 2% cho RES, thêm tiền giấy tờ, môi giới

• Like
Reactions: chedoanvien
Tập Lái
27/11/14
7
4
2
50
Cám ơn bác, công ty đó đang rao bán tôi cũng tính mua mà nhân viên ở đó nói tôi bồi dưỡng 20tr, tôi cũng thấy nản

• Like
Reactions: suamilk
Hạng B2
4/7/12
180
2.831
93
42
Giờ khách hàng là vua mà bác, bác bắt em nó giảm giá 20tr xem :D, phản dame chết em nó đi :D

• Like
Reactions: suamilk
Tập Lái
27/11/14
7
4
2
50
uh, tôi cũng thấy kỳ, chắc do cty nhà nước nên nó thế, bán hay không không cần chả mất gì của mình, tư nhân chắc nó đuổi cổ rồi.

Tập Lái
18/10/14
0
2
2
39
Cám ơn bác, công ty đó đang rao bán tôi cũng tính mua mà nhân viên ở đó nói tôi bồi dưỡng 20tr, tôi cũng thấy nản
Bác đang tính mua hả,lô e là lô O4 đấy . Tài chính e đang khó khăn , e theo Hoài nên e cũng đuối, neu Bác có thiện Chí thì liên lạc với e .

Tập Lái
12/10/11
17
0
1
Khi nào các bác chiến đấu thì cho biết để em phụ 1 tay , thanks các bác nhiều !

Thanh Bình : 0909333355.

Khi nào thì ta tiến hành phất cờ vậy ? Phải mời các nhà báo theo dõi đăng tin rầm rỗ thì chính quyền và lãnh đạo họ mới để ý , Cành đông càng tốt , In băng rôn khẩu hiệu nhiều vô ,Chứ dự án náy ôm tiền của dân mà làm như vậy hơn chục năm rồi làm sao mà chịu được chứ , Tiên thì bỏ ra đó , không làm được gì , Suốt ngày phải đi thuê nhà để ở .

Chắc là phải phát tờ rơi mời tất cả các cư dân hiện nay đang có mặt ngoài đó tham gia cho nó đông thì mới mong tụi trên đó nó suy nghi và xem xét .Thông báo cho chính quyền biết , Như thế mình sẻ đoàng hoàng chính chính mà hành động .Chịu không nổi với cái dự án này rồi , Mình bị lừa rồi ....

Tụi nó đang lừa dân chứ hẹn hò cái gì mà hẹn hò , Hết lần này đến lần khác có thấy tụi nó nhúc nhích gì đâu , Mà cư dân mình cũng hiền quá nhỉ ? Dự án kéo dài hơn 10 năm rồi mà chư có hành động gì đến nơi đên chốn cả .Phải đoàn kết lại , Tập hợp lại , kết hợp với những người có tiếng nói lớn hơn để mà hành động chứ xé nhỏ ra mà đánh là tụi nó chèn đến chết .Không giải quyết được vấn đề gì đâu .Tụi nó giờ lì đòn lắm rồi .Không thấm thía vào đâu .

Status
Không mở trả lời sau này.