Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
vuichoithoaimai nói:
Cái vụ oto 6 không biết sao đây, không biết còn CĐT nào trong khu BRC này chơi trò đó nữa không. Sao không thấy mợ Hope update vụ oto 6 cho mọi người.

Ô TÔ 6 MỞ RỘNG không nằm trg dự án BRC. Trước giờ e cũng k quan tâm đến Ô tô 6 mở rộng nên e k có thông tin gì để update bác ợ.
Còn Ô tô 6 trg BRC thì tất cả các nền đều đã có đất, nhà đã xây chiếm khoảng 30% đất của Ô tô 6.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
vantri_2010 nói:
Đứa em mới đi nhận nền của địa ốc 10 để chuẩn bị xây dựng theo thiết kế của chủ đầu tư. Nhưng chừng nào xây thì chưa biết . . . !!!
Vì xây nhà xong chắc ko dám ở quá . . . Hic hic

Đúng roài bác, nhưng mọi người đều dám ở thì giá đất đâu có như bây giờ.

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
41
hope nói:
Đang có thay đổi lớn về nhân sự của CDT nhưng chưa công bố, phải chờ 1 thời gian cho yên các ghế thì mới có sự thay đổi. Bác cứ chờ nhé :D
Em cũng chờ coi có thay đổi gì k , chứ e hãi địa ốc 10 lắm luôn rồi :)

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
khoa nói:
hope nói:
Đang có thay đổi lớn về nhân sự của CDT nhưng chưa công bố, phải chờ 1 thời gian cho yên các ghế thì mới có sự thay đổi. Bác cứ chờ nhé :D

E cũng hãi Địa Ốc 10 luôn đó bác, nhưng cứ hãi thằng nọ chạy sang thằng kia, cho đến giờ này chưa có thằng nào e chưa hãi bác ợ, kể cả thằng Him Lam e đã ăn đời ở kiếp với nó từ 1998.

Hạng C
15/8/11
688
2.014
93
hope nói:
vuichoithoaimai nói:
Cái vụ oto 6 không biết sao đây, không biết còn CĐT nào trong khu BRC này chơi trò đó nữa không. Sao không thấy mợ Hope update vụ oto 6 cho mọi người.

Ô TÔ 6 MỞ RỘNG không nằm trg dự án BRC. Trước giờ e cũng k quan tâm đến Ô tô 6 mở rộng nên e k có thông tin gì để update bác ợ.
Còn Ô tô 6 trg BRC thì tất cả các nền đều đã có đất, nhà đã xây chiếm khoảng 30% đất của Ô tô 6.
thanks

Hạng B1
26/12/11
59
236
38
Campuchea
hope nói:
khoa nói:
hope nói:

E cũng hãi Địa Ốc 10 luôn đó bác, nhưng cứ hãi thằng nọ chạy sang thằng kia, cho đến giờ này chưa có thằng nào e chưa hãi bác ợ, kể cả thằng Him Lam e đã ăn đời ở kiếp với nó từ 1998.
Hôm rồi nghe như là cty nầy bị thu hồi dự án rồi, phải không nhỉ?

Hạng C
8/2/11
539
47
28
58
chàyvồ nói:
hope nói:
khoa nói:
hope nói:

Hôm rồi nghe như là cty nầy bị thu hồi dự án rồi, phải không nhỉ?

Bác nghe ở đâu, xin cho thông tin cụ thể và xác thực.
Cám ơn bác!

Status
Không mở trả lời sau này.