Hạng B2
18/2/12
120
14
18
Em mới sắm được 1 em Valentine One V1, đang kiếm chỗ để gắn cho grandis mà ko biết gắn chỗ nào. nhờ các bác tư vấn dùm.
với lại xe em không biết bị gì mà khi đánh vô lăng nghe tiếng Pực....Pực.xe em mới sữa lại thước lái!nhờ các bác tư vấn dùm!thanks
tai khoan em chưa chèn hình được nên xin thiếu tắm hình nhe!hihihi

Hạng C
20/6/12
675
670
93
Có thiết bị chống bắn tốc độ nữa à các bác? Hay nhỉ! em gà mờ chả biết! các bác tư vấn thêm giúp? giá cả? XXX bắt được chắc "tèo" không?

Hạng B2
10/8/11
306
13
18
Cái V1 này có một Bác trên oto fun dùng rồi đó Bác e kg nhớ đường link. E chỉ nhớ nó nằm trong thớt chuyên về rada. Cái V1 này cách đây hơn năm là hàng hot được nhiều người mua. Chúc Bác lái xe vui vẻ và an toàn trên từng cây số.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.496
113
Cứ từ từ mà chạy, gắng nó vào bác phải lắng tai nghe, mất tập trung => nguy hiểm.

Hạng B2
18/2/12
120
14
18
Sau 3 ngày mất ngủ em cũng đã tìm ra được cách set V1 ở việt nam rồi!nếu đi miền tây thì tăt X-band đi.còn đường dài bắc nam thì cứ bật hết!Chỉnh khi nào nó cần báo thì nó báo!máy của em có bộ lộc nên đi trong phố thì chỉnh lại cho nó bớt nhậy la không kêu lung tung đâu.giờ em băng khoăn chỗ để gắn, để ở giữa kiếng thì lộ quá mấy chú xxx ma thấy la kể như mất 400usd.em định lấy nguồn từ trên trần xuống chỗ gần kiếng chiếu hậu đó.Mà không biết có được không?

Hạng F
29/8/07
8.017
26.369
113
quangtv6868 nói:
Sau 3 ngày mất ngủ em cũng đã tìm ra được cách set V1 ở việt nam rồi!nếu đi miền tây thì tăt X-band đi.còn đường dài bắc nam thì cứ bật hết!Chỉnh khi nào nó cần báo thì nó báo!máy của em có bộ lộc nên đi trong phố thì chỉnh lại cho nó bớt nhậy la không kêu lung tung đâu.giờ em băng khoăn chỗ để gắn, để ở giữa kiếng thì lộ quá mấy chú xxx ma thấy la kể như mất 400usd.em định lấy nguồn từ trên trần xuống chỗ gần kiếng chiếu hậu đó.Mà không biết có được không?
Có luật nào cấm gắn máy này không bác ? Người dân được làm những gì pháp luật không cấm.

Hạng B2
18/2/12
120
14
18
chưa có luận nào cấm hết!mấy chú xxx ma kêu lại thì nhanh tay tháo ra quang vào học đồ la ok!