Hạng B1
21/4/15
59
22
8
43
Tối nay em đi đặt tiền con nissan. Thật sự cũng đắn đo. Nhưng thôi coi như chic61 đầu tiên đóng học phí vậy. Vì em rất kết xe này. Dàn đồng còn rất cứng máy loại 4 máy 1.8 8bugi còn nguyên mà nổ êm ru. Dàn sơn thì hơi trầy chợt. Nội thất thì 50pt. Dàn âm thanh đã die toàn bộ. Em dự là lấy về bỏ thêm 2.5tr tiền vỏ tec. 3tr nội thất. Tổng thiệt hại vào sấp xỉ 55tr. Mà k hiểu sao em kết cái máy nó thế chứ. Nổ máy bật máy lạnh mà êm như chưa nổ đạp ga k có cảm giác trễ. Côn nhẹ thắng đĩa. Nói chin là em kết lắm joi ý. Tối nay tới đặt 2tr giữ trân. Cn em mới lấy xe. Mong các bác cho em xin ít ý kiến. Em mượn tạm hình một em đang bán ở bình dương. Cunh2 đời.

Attachments

Hạng C
28/2/15
689
622
93
47
Tối nay em đi đặt tiền con nissan. Thật sự cũng đắn đo. Nhưng thôi coi như chic61 đầu tiên đóng học phí vậy. Vì em rất kết xe này. Dàn đồng còn rất cứng máy loại 4 máy 1.8 8bugi còn nguyên mà nổ êm ru. Dàn sơn thì hơi trầy chợt. Nội thất thì 50pt. Dàn âm thanh đã die toàn bộ. Em dự là lấy về bỏ thêm 2.5tr tiền vỏ tec. 3tr nội thất. Tổng thiệt hại vào sấp xỉ 55tr. Mà k hiểu sao em kết cái máy nó thế chứ. Nổ máy bật máy lạnh mà êm như chưa nổ đạp ga k có cảm giác trễ. Côn nhẹ thắng đĩa. Nói chin là em kết lắm joi ý. Tối nay tới đặt 2tr giữ trân. Cn em mới lấy xe. Mong các bác cho em xin ít ý kiến. Em mượn tạm hình một em đang bán ở bình dương. Cunh2 đời.
Ủng hộ bác 1 vé nào, khi nào tập lái chán chê bán lỗ bác cứ hú em nhé, em đang còn đội nắng đội mưa với 2b đây, 9/9 mới thi ! Sau đó lại tiếp bước bác đi săn vợ nhỏ !

Hạng B1
21/4/15
59
22
8
43
Ủng hộ bác 1 vé nào, khi nào tập lái chán chê bán lỗ bác cứ hú em nhé, em đang còn đội nắng đội mưa với 2b đây, 9/9 mới thi ! Sau đó lại tiếp bước bác đi săn vợ nhỏ ![/Qa

Em đã đi xem cd5. CamCamry. Corona. Acord. Mấy chiếc camry. Acord toàn ngó100tr mà k êm bằng chiếc nissan hôm qua em xem. Chỉ có tội nội thất nghèo làn nếu k muốn dùng từ tồi tàn. Em dự là bỏ ra 5tr để làm em bớt xấu. Chủ cũ đi 3 năm mà k cho tiền đi thẩm mỹ. Loa thì cái còn cái mất. Radio thì .tat ngúm. Dvd thì còn mỗi cái vỏ.

Hạng C
28/2/15
689
622
93
47
Bác đang rước về 1 cái "chuồng gà", hãy yêu em nó và biến nó thành nơi mà bác muốn leo lên bất cứ lúc nào rãnh nhé ! 20tr là em nó lộng lẫy ngay !

• Like
Reactions: Đắng Lòng 2
Hạng B1
21/4/15
59
22
8
43
nếu vậy em mua 48tr là cao joi. tại hôm qua đi xem xe để nó thấy mình thik xe quá lên nó ép giá mãi sáng nay nó mới gọi cho em đồng ý bán 48tr. mà xe này em coi giấy tay nó mua có 40tr

• Like
Reactions: harryphan
Hạng C
28/2/15
689
622
93
47
nếu vậy em mua 48tr là cao joi. tại hôm qua đi xem xe để nó thấy mình thik xe quá lên nó ép giá mãi sáng nay nó mới gọi cho em đồng ý bán 48tr. mà xe này em coi giấy tay nó mua có 40tr
Nếu ko có ý định lắp LCD thì nên chơi 1 cái đầu CD-MP3 TQ có cắm thẻ nhớ và USB là dc rùi, chắc ko tới 1tr, đi dây lại dàn loa, cái nào die thay loa TQ cũng ko bao nhiu, thế là xong cái phần giải trí !
Muốn ngon lành hơn thì sắm cái cam hành trình, gắn cam de nếu có gắn LCD. Mấy cái này khi bán đi bác hoàn toàn có thể giữ lại cho vợ sau mà.

• Like
Reactions: Đắng Lòng 2
Hạng C
28/2/15
689
622
93
47
nó gắn camera hành trình joi
Wow, thế thì ngon rồi. tiền dành cho chổ đó đủ để làm cái LCD và con cam de, cam hông phải rồi ! tài mới như anh em mình 2 thứ này chắc là cần á, sợ de trúng cũng như canh phải chưa chuẩn quẹt 2b thì khốn !

• Like
Reactions: thanhdn81