Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/9/12
5
6
3
Khu I giao nhà t8/2015 vậy khu G có kịp giao t9/2015 ko bác, giờ còn chưa thấy gì???

cái này mình cũng ko rõ nữa bác, chi tiết chắc nhờ mợ Hana cập nhật quá, khoảng cuối tháng 12 thì thấy khu G đang làm móng. Hôm qua ghé lại thì thấy tiến độ làm cũng rộn ràng lắm. Chắc dồn cho xong trước khi thợ nghỉ Tết. Bác có căn bên khu G hả

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
cái này mình cũng ko rõ nữa bác, chi tiết chắc nhờ mợ Hana cập nhật quá, khoảng cuối tháng 12 thì thấy khu G đang làm móng. Hôm qua ghé lại thì thấy tiến độ làm cũng rộn ràng lắm. Chắc dồn cho xong trước khi thợ nghỉ Tết. Bác có căn bên khu G hả
Khu G mình mua làm xong móng lâu rồi, mà làm xong mới bán đc chứ bán. Không biết khi nào mới lên khung, bác nào "seo" confirm dùm em cái :).

Hạng B1
15/6/12
96
79
18
Chủ nhật a ghé xuống đc 15p nên ko kip chụp hình vì đi có việc vội, hic :(( xui là sợ mấy ông thần container đang trên đường lao tới ko dám lùi xe làm quẹt vô con lươn đi phần đầu vợ 2 1 tí, giờ đang nằm lăn lóc trên gara cho nó tút lại. Tháng 2 a ghé a chụp như đã hứa.
Ko sao đâu a, chia bùn với a :)

Hạng B1
15/6/12
96
79
18
Các bác có thông tin cho e hỏi khu G mặt đường giáng hương tình hình như thế nào rôgi ạ?

còn khu H song lập bán trong đợt 1 sao chưa thấy động j, chỉ có trơ móng :))

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
Các bác có thông tin cho e hỏi khu G mặt đường giáng hương tình hình như thế nào rôgi ạ?

còn khu H song lập bán trong đợt 1 sao chưa thấy động j, chỉ có trơ móng :))
Khu G cuả a cũng trơ móng :).

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
Bữa em qua thấy thi công rầm rộ lắm, bác cứ kiêm trì chờ nhé
Chờ nhưng ko đóng tiền được không bác, sóng lớn thì thuyền to chứ bác. Sóng lăn tăn mà cứ bắt đóng thuyền to thì ai chơi :).

Hạng B1
9/4/12
58
10
8
Q9
Em đang có khách hàng gởi bán gấp 1 căn 6x20m, vị trí đẹp, giá thơm, 8/2015 nhận nhà, bác nào quan tâm pm cho em nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.