Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
bác nào có nhu cầu bán lại kho Phodong Village nhắn em nhé, 0916 346 797
Thăm dò ý kiến các khách hàng của em đã mua ở đây, không có Bác nào có ý định bán ra cả! Có lẽ vị trí hiện tại giao thông chưa thuận tiện nhưng đa phần lựa chọn sẽ định cư lâu dài vì: compound, an ninh, tiện ích đầy đủ, môi trường sống ( cảnh quan, hàng xóm, văn hóa ) tốt, nên nếu Bác là khách mua thì cứ đến xem dự án, còn giả dụ là 1 bạn sale thì giống như 1 vài dòng góp ý trên của em!

Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
Chủ đầu tư còn nhiều mà bác, sao không mua trực tiếp, hơi khó hiểu.
Đợt 2 giai đoạn 1 hiện tại còn mấy căn thôi Bác, biệt thự Phố Vườn còn 3 căn, song lập còn vài căn thôi! Chủ đầu tư sắp mở bán đợt 3 của giai đoạn 1 ạ, em dự cuối tháng 3 này nhưng chắc giá sẽ cao hơn và ít sản phẩm biệt thự Phố Vườn 6x20 hơn!:oops:

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
Đợt 2 giai đoạn 1 hiện tại còn mấy căn thôi Bác, biệt thự Phố Vườn còn 3 căn, song lập còn vài căn thôi! Chủ đầu tư sắp mở bán đợt 3 của giai đoạn 1 ạ, em dự cuối tháng 3 này nhưng chắc giá sẽ cao hơn và ít sản phẩm biệt thự Phố Vườn 6x20 hơn!:oops:
Ah ah thanks e. Lâu quá không xuống nên hông có thông tin, chủ nhật này ghé xem chơi nếu có em ở đó thì coffee nha.

• Like
Reactions: hannabibi
Hạng B1
15/6/12
96
79
18
Không biết tiến độn xây dựng của các khu thế nào rồi các bác nhỉ? Bác nào có ghé ngang dự án chụp hình update cho a e tiện theo dõi nhé :) good day.

• Like
gsh confirmed
Tập Lái
13/1/15
2
6
3
Đợt 2 giai đoạn 1 hiện tại còn mấy căn thôi Bác, biệt thự Phố Vườn còn 3 căn, :oops:

còn căn nào vậy mợ, giá tầm bao nhiêu? mợ pm giúp vào hộp thư giá, vị trí với tiến độ thanh toán để mình tham khảo với, nếu được thì hẹn mợ cuối tuần đi xem tham khảo thử, tìm nhà mãi trong tp mà chưa được chắc dạt ra đây cho nó trong lành

• Like
Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
còn căn nào vậy mợ, giá tầm bao nhiêu? mợ pm giúp vào hộp thư giá, vị trí với tiến độ thanh toán để mình tham khảo với, nếu được thì hẹn mợ cuối tuần đi xem tham khảo thử, tìm nhà mãi trong tp mà chưa được chắc dạt ra đây cho nó trong lành
Vì lý do khách quan, em không thường xuyên lên diễn đàn được:( và để tránh làm gián đoạn nhu cầu cần được tư vấn về dự án Phố Đông Village của các Bác các Mợ...em xin để lại số fone của em để tiện đáp ứng nhanh những gì các Bác các Mợ cần ạ! 0937.153.chín 2 chín. Em sẽ xóa khi em dưỡng thương xong ạ, mod thông cảm cho em:)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vnair
Status
Không mở trả lời sau này.