Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
Nghe CDT noí họ bán giai đoạn này không có lãi, em si nghĩ nát óc mà không biết vì sao :3duongbia:

Hạng B1
15/6/12
96
79
18
Phí quản lý là tiền bảo vệ, công viên cây cảnh, giá 12.500VND/m2 đất. Còn tiền bảo trì đóng một lần vĩnh viên thôi bác, căn 120m2 là 30tr, căn 190m2 mới 50tr bác ơi. Cần thông tin gì alo em 0934 116 881
Còn hồ bơi, gym, yoga và tennis thì như thế nào vậy bác? 12.500đ đó có bao gồm VAT chưa?

17/11/14
0
6
2
35
Sau này hoàn thành , giao quận quản lý , đâu phải nhà chung cư mà có ban quản lý mà phải đóng phí quản lý, phí bảo trì ??? CDT nó tìm cách ăn kinh thiệt.
Đây là 1 khu quy hoạch dân cư riêng biệt, sau khi cư dân vào ở sẽ bầu ra ban quan lý, tiền quản lý sẽ do ban quan lý giữ, CĐT chỉ tạm thời giữ khi chưa có ban quản lý thôi, tựa như Chung cư đó bác. Không phải quận quản lý đâu bác.

Hạng B1
15/6/12
96
79
18
Còn hồ bơi, gym, yoga và tennis thì như thế nào vậy bác? 12.500đ đó có bao gồm VAT chưa?
E còn một thắc mắc.
Dự án của mình là dự án giao nhà thô hoàn thiện bên ngoài. E ko hiểu bên ngoài ngoài gồm những hạng mục nào? Vườn nhỏ xung quanh nhà, cổng, chuông cổng, cổng nhà xe (nếu người mua có nhu cầu đổi thành cửa tự động thì ntn?), bồn nước trong vườn??
còn bên trong giao nhà thô, thì nó đã có sẵn đường ống nước thải, nước đầu vào chưa? Hay là khi CĐT giao lại phải đục ra để thi công những việc đó? Hay là người mua cùng làm việc với chủ đầu tư để làm việc đó trong quá trình xây dựng luôn?
Bác chia sẽ cho a e quan tâm dự án nhé!
Cám ơn

• Like
Reactions: vnair
17/11/14
0
6
2
35
E còn một thắc mắc.
Dự án của mình là dự án giao nhà thô hoàn thiện bên ngoài. E ko hiểu bên ngoài ngoài gồm những hạng mục nào? Vườn nhỏ xung quanh nhà, cổng, chuông cổng, cổng nhà xe (nếu người mua có nhu cầu đổi thành cửa tự động thì ntn?), bồn nước trong vườn??
còn bên trong giao nhà thô, thì nó đã có sẵn đường ống nước thải, nước đầu vào chưa? Hay là khi CĐT giao lại phải đục ra để thi công những việc đó? Hay là người mua cùng làm việc với chủ đầu tư để làm việc đó trong quá trình xây dựng luôn?
Bác chia sẽ cho a e quan tâm dự án nhé!
Cám ơn
Dự án giao nhà hoàn thiện bên ngoài: bao gồm hàng rào, sơn tường, ban công, gạch thềm, cửa kính, cổng nhà xe, ... Cổng căn song lập, đơn lập có bấm tự động, còn căn liên kế thì dùng tay. Chuông cổng, bồn nước thì KH tự làm nha bác.
Bên trong giao nhà thô, đường điện, nước sẽ đến sẵn tới cổng. Trong nhà có sẵn đấu chờ gữa các tầng, ko cần phải đục đẽo j đâu nha bác. Hệ thống nước thải cũng đi sẵn rồi nha bác. Có j bác alo em, 0934 116 881

Hạng C
12/9/14
676
7.387
93
:3danbanh:Sau một hồi đong đưa em chốt khu này r nha các bác, ai làm hàng xóm với em thì alo nha

• Like
Reactions: BBBoy89
Hạng F
8/8/06
6.455
21.423
113
40
Phí quản dịch vụ 12.500/m2 mà ở dưới đất thì thôi e lên cc cho noa khỏe :)

Status
Không mở trả lời sau này.