Hạng B1
22/3/13
66
33
18
Hình năm 2011 rồi bác ơi :p xem cái banner kìa, nhưng mà tới mấy chỗ rửa xe lớn đều có đó.
Uh. En ko đe y ky. Bay gio còn chỗ nào liên kết với castrol tương tự như vậy ko nhỉ?

Tập Lái
18/3/13
49
33
18
Đơn giản là khi xe đạt tới nhiệt độ cần thiết và vận hành trơn tru ổn định thì sẽ ít bị đóng cặn và và ít chất gây hại cho động cơ.
Castrol magnatec này so với các loại khác anh em đánh giá sao?

Tập Lái
29/9/15
6
0
1
49
Các bác cho e hỏi ở Biên Hoà hoặc Sài gòn có gara nào chuyên Nissan bb 3s 1993 ko ah? Xe e thỉnh thoảng đạp côn về số lại bị tắt máy! Buổi sáng đề nổ thì ban đầu nổ ko đều, sau 10 phút thì lại ngon lành! E đi mấy gara rồi mà chưa khắc phục được! Thanks các bác nhiều!

Tập Lái
26/9/15
15
10
3
34
Học viện này của castrol thiết kế website đẹp thật, nhìn rất trực quan. Vô chơi dễ hiểu và dễ nhớ :D

Tập Lái
25/3/13
49
40
18
Các bác cho hỏi khi rửa động cơ xe mà nổ máy có dc ko?
Nghe nói là được sẽ không làm chênh nắp ca bô nhưng mà tránh mấy chỗ bình ác quy và đèn ra là được :)

Tập Lái
1/10/15
20
5
3
38
Các bác cho em hỏi trên OS nhà mình có nhóm nào chuyên trao đổi kiến thức về xe hơi online lẫn offline chưa ạ, em đang muốn hỏi và lập nhóm trao đổi kiến thức khi cần thiết vừa thực tế lại có thể giúp đỡ nhau khi kíp bách :D. Các bác nào thấy hứng thú thì vào cho ý kiến nhé :D
Chia sẻ kèm them hotline mới giúp đỡ nhau khi cấp bách được cụ ạ :p