Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
cây xăng Petrolimex Bình Lợi to bự cuối đường Nơ Trang Long (dưới dạ cầu Bình Lợi, PVĐồng) không dùng app & ko cà thẻ nha mấy anh.
hết tiền mặt dõng dạc kêu đầy bình, ko kêu ngưng kịp thời chắc báo hại phải gọi người thân ra hỗ trợ
Phải hỏi trước cho chắc kkk. Không phải ông Petrolimex nào cũng smart như vậy

Hạng B1
31/1/20
89
121
33
34
cây xăng Petrolimex Bình Lợi to bự cuối đường Nơ Trang Long (dưới dạ cầu Bình Lợi, PVĐồng) không dùng app & ko cà thẻ nha mấy anh.
hết tiền mặt dõng dạc kêu đầy bình, ko kêu ngưng kịp thời chắc báo hại phải gọi người thân ra hỗ trợ

Hình như đây là cây xăng nhượng quyền của Petrolimex chứ đâu phải chính hãng nhỉ? Cây xăng chính hãng Petrolimex không có tên, chỉ có số, và hầu hết đều chấp nhận thanh toán thẻ.

Hạng D
16/10/15
1.912
3.225
113
47
Các anh cài app Petrolimex để biết hệ thống các cửa hàng của họ. Chính hãng là có thanh toán không dùng tiền mặt
Những cây xăng cho thanh toán không dùng tiền mặt

• Like
Reactions: lucky88888
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Cài app mới thấy cây xăng chính chủ. Em cũng hay gặp nhiều cây xăng có chữ Petrolimex to chình ình nhưng ko cà thẻ, hỏi ra mới biết là nhượng quyền.
Cho em hỏi với app Petrolimex, quy trình của mình sẽ là chạy vào hỏi có quẹt thẻ ko -> đổ xăng -> chờ nv đem máy đọc tới quẹt thẻ -> chìa đth ra để quẹt mã QR tích điểm?
Thấy có vẻ hơi tốn thêm xí thời gian nhỉ?

• Like
Reactions: Viethung12776