Tin Tức & Sự Kiện Những cung đường ức chế

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Cách đây 1 tuần em đi Định quán khi về em chạy phải gọi là chuẩn thiệt chuẩn vì dc xem trên báo chí và các thông tin đại chúng nhìu về đoạn đường QL 20 này rồi.
Vậy mà khi về tới chợ Gia kiệm bị 2 Anh ngoắt vào xem giấy tờ và nói lí do truocs khi xem. là Anh vi phạm 46/40..!!!???
Em Ú ớ..!!! Mấy anh xem lại dùm chứ tôi chạy chuẩn lắm nha. !?
xxx: anh có qua cầu La ngà ko.? anh chạy trên cầu 46km, mà ngay đầu cầu biển 40. ( em đi lúc 5h sáng )
Em: vậy tôi muốn xem camera trước khi kí BB dc ko.?
xxx: vậy sẽ quay lại cầu la ngà xem.
...
Các bạn bít từ chợ Gia kiệm tới cầu la ngà bao xa ko.~ 25km bộ đàm nói dc chăng ?
... Và cúi cùng xxx nói, thôi tôi nhắc nhở anh đó, sáng sớm đường vắng nhưng cũng ko nên chạy quá tốc độ nhá.

Em XL đóe thèm cảm ơn, lấy giấy xong quay đi luôn.

Hạng B1
23/10/12
52
78
18
Vừa rồi e đi Đà Lạt , ngay DT766 chạy 1 quãng dài đường ngon chẳng thấy bảng chỉ dẫn nào ( có thể do cắm xa quá) e chạy hơn 50 1 tí, bị tuýt 57/50, kêu ghi giấy, muốn xem hình thì phải chờ...Lượt về em đi DT769 từ Ngã 3 Dầu Dây về Cao Tốc Long Thành, đoạn này các bác cẩn thận bảng 50, 40 xen kẽ nhiều vô số, e vừa ra bảng cấm 40, em mới tăng 1 tí, thì bị xxx thổi vô, nói em vi phạm 45/40 hơn 10%, em nói chạy 40 thôi, thì các chú ấy nói súng bắn tự động, cấm cãi, cũng cầm giấy, muốn xem hình phải chờ, gần 5h30 chiều em đành nhờ Bác Hồ giải quyết cho nhanh...:3duongbia:, ức chế....

Tập Lái
12/5/14
39
9
8
Di linh
Có ai thấy đường Bà Hom giờ lạ ko? Ngày xưa đường hẹp- xe ra vào ào ào, giờ mở rộng 1 đoạn: vào không cho ra!! Đoạn trong hẹp vẫn ra vào bt!!

Hạng B2
6/8/12
457
38
28
Ko phải giao thông VN mà là những cái đầu quản lí của mấy ông quản lí mà học vấn chỉ lớp....xóa mù chữ, sống ở VN nhiều khi tức ối máu mà chết đó chứ, mịa...để cho thằng Tây chiếm có vẻ lại hay kkkkkkk:3dchongchong:
Nhiều người cũng nghĩ như bác hehehehehe

Hạng D
14/8/14
1.434
895
113
Từ Miền trung trở vào thì như nhhững trẻ chăn trâu hay nói quái đản nhất là Khu Vực Đồng Nai, Anh em đi thì lưu ý tóc độ và biển báo thì cắm lung tung.