Tin Tức & Sự Kiện Những cung đường ức chế

Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
Em còn ức chế cái vụ bảng ghi tốc độ của từng xe làm nhỏ xíu đặt trong line xe máy trong khi đó là đường lớn và bị mấy cái cây che mất tiu cái bảng. Chạy những đoạn đường đó giống như choi đố em vậy đó rất là ức chế. Không dám chạy cứ let 40km/h đã vậy gặp nhìu tài chạy wen đường vượt lên rồi chửi mình nữa chứ @@

Hạng B2
3/5/14
142
122
43
Đồng Nai
Chết mịa, cái con Albea 1.3 đời LÂU LẮM RỒI nhà mình mà leo đèo với giới hạn 40km/h thì xác cmn định là tuột dốc

T2M
Tập Lái
20/2/12
24
30
13
Đúng là chỉ có ở Việt Nam thôi : Ngoài các bảng giới hạn tốc độ được gắn tùy tiện thì cũng chỉ ở VN có những con đường được mang tên " Đường chờ lún " .. haizzzaaa

Miễn bình luận .... :3dsoccer:
HÌnh 1: Đường Chờ Lún --> Tên đường là "Chờ Lún" bác ơi!
Họ CHỜ, tên LÚN. :D

Đây có lẽ là tên của 1 anh hùng chống giặc ngoại xâm hiển hách, nên đi đâu cũng thấy được đặt tên đường!?:3dnguyhiem:

Hạng D
16/11/09
1.997
635
113
Cho em nói lại để giữ công bằng nhé: XXX rất ức chế với những cung đường có biển báo tốc độ và các chỉ dẫn giao thông hợp lý...

Lý do: Làm sao mà bắn?

Hạng B1
8/10/13
99
74
18
Bác # và các sếp toàn đi xe có người chở và dẫn đường nên đâu quan tâm tốc độ, mà có cũng chẳng lính lác nào dám thổi. Lỡ thổi vào chắc hỏi thăm sức khỏe rồi đi. Nên các bác hok biết cảm giác "do mót" này đâu

Hạng B2
15/12/12
140
75
28
40
Các bác nói sao chứ em thấy lãnh đạo biết hết, chỉ là để sấp nhỏ kiếm bánh mì

• Like
Reactions: thangathang
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Ko phải giao thông VN mà là những cái đầu quản lí của mấy ông quản lí mà học vấn chỉ lớp....xóa mù chữ, sống ở VN nhiều khi tức ối máu mà chết đó chứ, mịa...để cho thằng Tây chiếm có vẻ lại hay kkkkkkk:3dchongchong:
em thích bác rồi đó

Hạng D
18/1/12
1.716
6.464
113
Nhà em
Cách đây 1 tuần em đi Định quán khi về em chạy phải gọi là chuẩn thiệt chuẩn vì dc xem trên báo chí và các thông tin đại chúng nhìu về đoạn đường QL 20 này rồi.
Vậy mà khi về tới chợ Gia kiệm bị 2 Anh ngoắt vào xem giấy tờ và nói lí do truocs khi xem. là Anh vi phạm 46/40..!!!???
Em Ú ớ..!!! Mấy anh xem lại dùm chứ tôi chạy chuẩn lắm nha. !?
xxx: anh có qua cầu La ngà ko.? anh chạy trên cầu 46km, mà ngay đầu cầu biển 40. ( em đi lúc 5h sáng )
Em: vậy tôi muốn xem camera trước khi kí BB dc ko.?
xxx: vậy sẽ quay lại cầu la ngà xem.
...
Các bạn bít từ chợ Gia kiệm tới cầu la ngà bao xa ko.~ 25km bộ đàm nói dc chăng ?
... Và cúi cùng xxx nói, thôi tôi nhắc nhở anh đó, sáng sớm đường vắng nhưng cũng ko nên chạy quá tốc độ nhá.

Em XL đóe thèm cảm ơn, lấy giấy xong quay đi luôn.