Tập Lái
21/7/08
39
0
0
RE: Những điều cần làm khi BMW lâm nạn ??

ý em không phải thế quan trọng là dùng cọc cạnh mệt lắm ạ

Hạng B2
19/9/07
313
1
0

@cogaidolong: bác vào trang autopart.vn mà tìm nhé, chuyên cung cấp phụ kiện cho Bim và Merc đấy.

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

@cogaidolong: nếu muốn sơn đẹp, nhanh, chất lượng tốt và giá phải chăng bác cứ ra gara oto tùng hiệp ở 78 bạch đằng mà làm, em làm con C230 ở đó mà ngon lắm. Ở đó benley họ còn làm được mà bác nên con BMW của bác cứ yên tâm mà làm. Còn các câu hỏi sau để các bác khác rành hơn trả lời:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

"Bán xe cũ đi - đổi xe mới 2008 ! hết lăn tăn !" - 1 câu trả lời cho cả 7 câu trên :D

Nếu bác chưa vừa lòng thì ... khắc biết cách làm thế nào cho vừa ý thích và túi xiền .

Tập Lái
9/9/08
1
0
0

1. Xe bị sước phải làm lại sơn ? Nên làm ở đâu giá cả hợp lý ? Đẹp rẻ ? uy tín ? em sợ Euro Auto lắm rồi sơn 1 miếng bé tí tính 2 triệu

Xước 1 tí nhưng đâu phải lấy miếng sơn quẹt vừa đủ 1 tí đó đâu Bác , Xước 1 Tí nhưng phải Sơn 1 Mảng lận đấy Bác àh . . . :D :D :D

Hạng C
29/5/08
961
8
18
50
SGN

Trích đoạn: u dont know

1. Xe bị sước phải làm lại sơn ? Nên làm ở đâu giá cả hợp lý ? Đẹp rẻ ? uy tín ? em sợ Euro Auto lắm rồi sơn 1 miếng bé tí tính 2 triệu

Xước 1 tí nhưng đâu phải lấy miếng sơn quẹt vừa đủ 1 tí đó đâu Bác , Xước 1 Tí nhưng phải Sơn 1 Mảng lận đấy Bác àh . . . :D :D :D
Đúng là phải sơn 1 mảng nhưng tính đến 2 triệu thì chua quá!:mad::mad::mad: