Tập Lái
6/4/16
3
1
3
33
chào tất cả mọi người cho e hỏi là những đối thủ KIA K3 là ai? và điểm mạnh và yếu K3?

Hạng B2
7/10/15
119
50
28
32
Dạ Kia K3 thuộc phân khúc Sedan hạng C nên đối thủ của em nó là Chevrolet Cruze, Toyota Corolla Altis, Honda Civic, Mazda 3, Ford Focus, Hyundai Avante.... Còn về ưu điểm của K3 thì giá cả vừa phải trong phân khúc, nhiều option, mẫu mã đẹp, chế độ bảo hành và hậu mãi tốt, phụ tùng dễ thay thế, sửa chữa. Còn nhược điểm của em nó thì lốp xe mỏng và gầm thấp nên khi bác chạy đường xấu, đá dăm sẽ nghe tiếng ồn vọng lên từ bánh nha bác. Ý kiến của em chỉ nhiêu đó thui, mong các bác góp ý thêm nha:3dcuoigif:

Hạng D
1/8/13
1.149
1.143
143
Nhươc điểm của e nó là ồn gầm khi đi đường xấu, chạy nhiều phải đổ xăng nhiều và điểm tệ nhất là e nó mang logo Kia nên giá ngon hơn mấy con khác option nghèo nàn nhưng vẫn giá trên trời

Hạng D
4/10/12
2.185
3.539
113
Mình lại thấy con Che dáng đẹp quạ

Hạng B2
12/1/16
184
74
28
30
chào tất cả mọi người cho e hỏi là những đối thủ KIA K3 là ai? và điểm mạnh và yếu K3?
Ai cũng kể dc tất cả điểm mạnh, nhưng điểm yếu thì ai cũng kể thiếu 1 cái mà theo em là đánh bật mọi điểm mạnh đã kể ở trên, đó là chỉ có 2 túi khí, theo e thì cái này mới là quan trọng nhất, e thấy con fiesta còn dc 6 túi mà ghen tị vãi, e thì e cố tí làm con Optima cũng 6 túi

Tập Lái
26/12/13
35
33
18
38
TP. Hồ Chí Minh
Ai cũng kể dc tất cả điểm mạnh, nhưng điểm yếu thì ai cũng kể thiếu 1 cái mà theo em là đánh bật mọi điểm mạnh đã kể ở trên, đó là chỉ có 2 túi khí, theo e thì cái này mới là quan trọng nhất, e thấy con fiesta còn dc 6 túi mà ghen tị vãi, e thì e cố tí làm con Optima cũng 6 túi
Con Cerato mới bây giờ cũng 6 túi khí rùi nha bro.