Hạng B2
18/7/11
108
127
33
www.otosaigon.com
Bữa giờ nhiều bác hỏi lắm, mà chưa bán được em nào huhu
bác cho hỏi bác nào ở HPT có pass cài sygic cho em contact trực tiếp với nhé. hôm qua lên bảo dưỡng định cài mà anh sale nói chờ sếp về mới cài được em làm bảo dưỡng xong chẳng thấy sếp nào nên đành về không

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Em thích màu xanh dương, xanh két với màu trắng nhất. Nhìn một cái thì mạnh mẽ, một cái thì trắng, hơi bị lên tầm hê hê. Mà mấy bác còn lại chọn màu là chọn dựa trên phong thủy hay ý kiến vợ cả thế, cho em xin tí thông tin hóng chuyện cái nào :D
chắc như đinh đóng cột rồi bác, xe và nhà là ảnh hưởng rất nhiều đến tài vận 1 người nên cực kỳ thận trọng trong lựa chọn là tất nhiên. xe tốt thì việc đó cũng không thừa đâu bác. mấy vụ này, cứ vô tư hỏi sale, em thấy không anh sale nào là không biết vụ này hết :))

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
chắc như đinh đóng cột rồi bác, xe và nhà là ảnh hưởng rất nhiều đến tài vận 1 người nên cực kỳ thận trọng trong lựa chọn là tất nhiên. xe tốt thì việc đó cũng không thừa đâu bác. mấy vụ này, cứ vô tư hỏi sale, em thấy không anh sale nào là không biết vụ này hết :))
Giờ mấy bác mua xe ngoài xem màu còn phải xem ngày giờ phù hợp nữa. Thậm chí còn tìm hiểu về người sales cho mình luôn mới kinh

Tập Lái
30/5/15
30
14
8
37
hihi, anh em sales chúng em ngoài việc bán xe, chăm sóc khách hàng còn kiêm luôn nghề phong thủy nữa mà bác, =)). rảnh k bán đc xe ra đầu cầu đeo kiếng râm xem bói dạo luôn.

• Like
Reactions: thiminh
Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
bác cho hỏi bác nào ở HPT có pass cài sygic cho em contact trực tiếp với nhé. hôm qua lên bảo dưỡng định cài mà anh sale nói chờ sếp về mới cài được em làm bảo dưỡng xong chẳng thấy sếp nào nên đành về không
Bên em có nhận cài Sygic, giá 500k nhé bác, hôm nào bác ghé alo em trước nhé

Hạng B2
17/6/14
165
55
28
tp.HCM
hondaotovietnam.com.vn
Chào bác
hiện giờ cài Sygic bên em có sếp GĐKD có pass thôi nhưng bác cứ qua đi rồi gọi em , em gọi sếp cài cho bác .

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Bữa giờ nhiều bác hỏi lắm, mà chưa bán được em nào huhu

Thì cũng từ từ bác, hồi xưa khi em mua cũng phải cân nhắc nhiều lắm. V2 thì mình phải chọn lựa kĩ chứ. Giờ tới cuối năm còn lâu mà bác. Mà em nghe CRV ra cuối năm nay có màu mới đúng không bác?