Hạng B1
27/2/15
88
25
18
38
Ngon, em là em cuồng con đỏ mận này lắm. Hôm trước thấy có bác post hình FB mà ham. Ngày nay có cho em nó đi thăm thú đâu chưa bác?
Ko ra kịp giấy tờ trong thứ 6 :( , thứ 7 lại ko làm việc nên phải đợi thứ 2 mới đi bấm biển số :(( , đang nóng lòng quá chừng, có Bác nào biết cách nào có biển số đẹp tốn ít ít ko ah hihi :))

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Ko ra kịp giấy tờ trong thứ 6 :( , thứ 7 lại ko làm việc nên phải đợi thứ 2 mới đi bấm biển số :(( , đang nóng lòng quá chừng, có Bác nào biết cách nào có biển số đẹp tốn ít ít ko ah hihi :))
Hình như là hên xui bác ơi! Xe sang thì may ra.

Tập Lái
8/11/15
8
2
3
49
Chuc mung bac co vo 2. Tong thiet hai de xe lan banh la bao nhieu va bac lay xe o honda nao vay Bac.

• Like
Reactions: thaophang
Hạng C
27/11/10
533
145
43

Được số gì rồi bác? Số xấu đẹp là hên xui, ngoại trừ bác có điều kiện đấu giá biển số thôi.

Hạng C
27/11/10
533
145
43
có bác hên xui ra toàn 8,3 quá ngon. Mà hình như coi ngày giờ trước :D

8, 3 là hên chứ. Mua xe, kí hợp đồng theo ngày giờ hợp phong thủy là tất nhiên rồi. Vậy mới làm ăn phát được chứ bác