Hạng C
10/7/11
565
118
43
Em mê xe mà mê cả người nữa được không bác ơi! :D

Cũng tùy bác thôi. Xe đẹp thì mê là đúng rồi. Nhưng mà mê người thì bác phải xem bác trai ở nhà đi, em không bảo đảm được.

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Cũng tùy bác thôi. Xe đẹp thì mê là đúng rồi. Nhưng mà mê người thì bác phải xem bác trai ở nhà đi, em không bảo đảm được.

Hihihi. Em chỉ đùa thôi bác. Chứ em mê nhà em nhất, mê con CRV của em là nhì. :)

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Bác chưa gì hết mà bộc lộ tính tình rồi. Anh này cũng đẹp nhưng mà em thấy chưa đẹp bằng xe đâu bác gái ơi.

Thật ra thì CRV mới nhìn không thấy đẹp liền đâu bác, phải nhìn qua ngó lại vài lần thì mới tìm ra cái duyên tiềm ẩn được.

• Like
Reactions: NguyenThanh26
Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Thật ra thì CRV mới nhìn không thấy đẹp liền đâu bác, phải nhìn qua ngó lại vài lần thì mới tìm ra cái duyên tiềm ẩn được.
thấy mn hay chê cái đuôi của nó, em thì lại thấy cái mông đó tiện lợi cho cả gia đình khi đi chơi xa hay về quê. khoang bên trong ngồi rộng rãi nữa, vợ con đỡ mệt hơn bác ạ

• Like
Reactions: thaophang
Hạng B2
2/7/11
380
120
43
thấy mn hay chê cái đuôi của nó, em thì lại thấy cái mông đó tiện lợi cho cả gia đình khi đi chơi xa hay về quê. khoang bên trong ngồi rộng rãi nữa, vợ con đỡ mệt hơn bác ạ

Bác nói chuẩn ạ. Chính cái mông đó mới giúp mình chất được nhiều đồ í :) Tiện như vậy thì em nó đâu có "xấu".