Hạng B2
14/4/07
129
18
18
33
Dự kiến là ngày mai thứ Hai 14/12 là em nhận xe Bác nhé, hôm thứ Sáu đi đóng thuế TB nhưng chi cục thuế chưa có bảng giá làm căn cứ tính thuế nên chưa tính được.
Nhận xe về rồi, bác review chi tiết cho anh em tham khảo với ah.. :D

• Like
Reactions: giac_mo_4banh
Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
Mặt trước em nó tút lại long lanh quá! Kỳ này CX5 của em cũng mệt mõi đây. Kẻ tám lạng người nữa cân. Cạnh tranh để phục vụ khách hàng!

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
@ Bác Trungak1991: Trục trặc về thuế TB ở Gò Vấp Bác ah, sáng hôm nay mới đóng được (Quan liêu hết sức luôn, nhắc tới bây giờ em còn thấy bực, em là em gọi thẳng lên Cục thuế TP và claim luôn: ai đời mà dân đi nộp thuế cho mấy ông mà mấy ông còn quan liêu như vậy, mấy ông chê thuế của dân ah !!! cán bộ phòng TH nghe giật mình luôn và alo6 cho chi cục GV để giải quyết gấp), dự kiến sáng mai bà cả em đi bốc số, chiều mai hy vọng mới có xe bác ah. Tự nhiên nó cũng "hãm cái sự sung sướng của em" lại 1 chút !

Hạng B2
18/7/11
108
127
33
www.otosaigon.com
Nhờ b
@ Bác Trungak1991: Trục trặc về thuế TB ở Gò Vấp Bác ah, sáng hôm nay mới đóng được (Quan liêu hết sức luôn, nhắc tới bây giờ em còn thấy bực, em là em gọi thẳng lên Cục thuế TP và claim luôn: ai đời mà dân đi nộp thuế cho mấy ông mà mấy ông còn quan liêu như vậy, mấy ông chê thuế của dân ah !!! cán bộ phòng TH nghe giật mình luôn và alo6 cho chi cục GV để giải quyết gấp), dự kiến sáng mai bà cả em đi bốc số, chiều mai hy vọng mới có xe bác ah. Tự nhiên nó cũng "hãm cái sự sung sướng của em" lại 1 chút !
nhờ bác chuột bạch mà anh em sau được nhờ

Hạng B2
14/4/07
129
18
18
33
bác lấy màu gì ah, em đang đợi ngày 10 tháng 1 lấy xe " màu trắng " ah

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
@ Bác TrungAK1991: em lấy màu trắng Bác nhé, chúc mừng bác có xe mới !

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
@ Bac giac_mo_4banh: Ghét ở chỗ là thứ 6 thì chi cục Q5, chi cục Q7 giải quyết rồi, GV thì hẹn sáng thứ 2, cả buổi sáng vẫn báo là chưa nhận thông báo của Sở TC, đến chiều thì mới bảo là nhận rồi........hết ngày ! Em mới hỏi: Vậy thì mấy Ông nối mạng để làm cái gì ? nhắc check mail thì mới lên download về......nói chung là chán toàn tập.