Hạng B2
14/4/07
129
18
18
33
@ Bac giac_mo_4banh: Ghét ở chỗ là thứ 6 thì chi cục Q5, chi cục Q7 giải quyết rồi, GV thì hẹn sáng thứ 2, cả buổi sáng vẫn báo là chưa nhận thông báo của Sở TC, đến chiều thì mới bảo là nhận rồi........hết ngày ! Em mới hỏi: Vậy thì mấy Ông nối mạng để làm cái gì ? nhắc check mail thì mới lên download về......nói chung là chán toàn tập.
Em cũng lấy trắng cho sang.. :D. Em tính gắn thêm đuôi cá với nẹp bước chân phát sáng trong hãng, theo bác có nên gắn không ah, đuôi cá 5tr5 , nẹp buoc chân 3t4/ bộ.

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
@ Trungak1991: Em deal gói phụ kiện all-in trong giá luôn Bác ! lấy xe ra có sẵn rùi

Hạng B2
14/4/07
129
18
18
33
@ Trungak1991: Em deal gói phụ kiện all-in trong giá luôn Bác ! lấy xe ra có sẵn rùi
Gói phụ kiện này là sao vậy bác, cho em xin chi tiết về gói này với ah, em đang tính gắn ít đồ, cảm ơn bác

Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
@ktpk : Thanks bác đã ủng hộ em nhé, chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công trong công việc
p/s : thành thật xin lỗi bác vì sự cố đóng thuế nên em giao xe bác trễ hẹn.

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
@Nissanvinh: Sự cố do cơ quan nn thôi em ! HPT phục vụ rất nhiệt tình, tiếc là hôm qua anh bận quá nên chưa mới coffee V. được. Bữa khác rảnh alô, anh em gặp nhau cái ha V.

Hạng B2
14/4/07
129
18
18
33
@ktpk : Thanks bác đã ủng hộ em nhé, chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công trong công việc
p/s : thành thật xin lỗi bác vì sự cố đóng thuế nên em giao xe bác trễ hẹn.
Ben bác hình như bác trương bán hàng tên Duy phải không ah, hôm bữa e cũng vừa đạt cọc xong đang đợi tháng 1 lấy xe.. :D

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
Sáng nay, làm 1 vòng Ng. Văn Linh - Ng. Lương Bằng - An Dương Vương - Ng. Hữu thọ, em report nhanh với các bác như sau:

1. Xe đi êm, tăng tốc chậm nhưng rất đầm, start/stop engine hoạt động OK. Tuy nhiên, giảm sốc có vẻ hơi cứng, qua các gờ giảm tốc nếu đi hơi nhanh 1 tí là dàn ghế sau + cốp sau hơi dằn mạn (Hay tại xe mới ??? Em cũng không rành vụ này nhưng so với mấy chiếc trước đây em đi thì không thấy bị như vậy)
2. Do thắng tay chuyển xuống thắng chân nên ai mới đi Honda rất dễ quên (xe vẫn chạy bình thường nhưng có đèn và âm thanh báo). Máy lạnh OK, mát đều và không lạnh "Hỗn"
3. Đèn led daylight đẹp, sáng, Bluetooth setup nhanh và dễ dàng.và kết nối vào dàn âm thanh theo xe, nhìn chung âm thanh cũng dễ nghe.
4. Về dàn đồ nhựa em thấy không được ưng ý lắm, qua thợ Bác Khactrung thay kèn Denso (kèn origine nhỏ quá), gỡ ra-gắn lại không khít lắm, thiệt hại 2 fe móc (gãy), em phải chạy lại Inox Đức dàn viền trang trí để che lại chỗ hở (chắc tại tính em hơi kỹ, thấy hở hở là khó chịu !!!)
4. Tình hình em check hàng thử là chưa thấy hệ thống sygic nha các Bác, kiểm tra lại với Honda dealer thì được biết khoảng 1 tháng nữa mới setup được, khi đó họ sẽ báo lại sau.
5. Em khoái cái camera de: rất rõ, đẹp (mặc dù em ít khi dùng vì canh xe bằng kiếng quen rùi)
6. Một điểm nữa là em thấy sao bình xăng của CRV nhỏ lắm sao mà khi dealer giao xe cho em chỉ còn dưới 1 vạch xăng, sáng nay ra cây xăng gần nhà đổ đầy nhóc bình chỉ có 900,000 đồng ?

Cuối cùng, tấm lót capo của Bác ongdia009 rất OK, đi từ Q7 ==> Inox Dức ==> GV lúc chiều kẹt xe (1630 hr LT) nhưng capo chỉ ấm ấm thôi. Nói chung là rất vừa lòng !!!

Vài lời update để chia sẻ với các Bác

• Like
Reactions: hunghcm