Hạng C
22/8/16
577
1.132
93
41
Em ở TTC 2 lần, biển nước trong. Dốc hơn biển Vũng Tàu.
Một lần sau khi phong tỏa co-dit tháng 5.2020, biển sạch, rất ít rác.
Tuy nhiên, lần 2, tháng 5.2023 thì đúng như Bác nói, bịch ni-lon trên bờ dưới biển có hết, không sạch bằng biển Vũng Tàu, dù nước vẫn trong.
Bác có hình ảnh thực tế gửi lên cho mọi người xem bãi đó ổn không, cá nhân em thấy biển Phan Rang (chỗ công viên Bình Sơn) nước biển với bãi cát ko đẹp lắm, cảm giác dơ dơ á, đường ven biển Yên Ninh buổi tối vắng hoe, đi ngang qua mấy resort chẳng thấy đèn đóm rực rỡ, cứ tối tối làm sao.

• Like
Reactions: gb
Hạng B1
16/7/14
68
33
18
43
Ráng tí nữa ra Cam Ranh đi cụ chủ. Chứ Ninh Thuận chỉ để ngắm cảnh thôi ạ.

Tập Lái
7/9/18
48
17
8
Phan Rang
Bác có hình ảnh thực tế gửi lên cho mọi người xem bãi đó ổn không, cá nhân em thấy biển Phan Rang (chỗ công viên Bình Sơn) nước biển với bãi cát ko đẹp lắm, cảm giác dơ dơ á, đường ven biển Yên Ninh buổi tối vắng hoe, đi ngang qua mấy resort chẳng thấy đèn đóm rực rỡ, cứ tối tối làm sao.

Attachments

• Like
Reactions: gb
gb confirmed
Hạng B1
24/1/11
59
122
33
12
Đạp ra Phú Yên luôn bạn ơi!
Vừa đi vừa ghé ngắm cảnh 8.5h!
Thức ăn gì cũng rẻ lắm! Biển sóng nhẹ thích hợp trẻ con tắm nhưng có sứa chích nhẹ hều hà
Hải sản em thấy chẳng chỗ nào rẻ, so về giá Giang ghẹ Sài Gòn còn rẻ hơn mấy quán ở tỉnh.

gb confirmed
Hạng B1
24/1/11
59
122
33
12
Đi Ninh Thuận đã xa mà giá hải sản ở bè còn mắc gấp mấy lần Vũng Tàu , ở Vũng Tàu mua hàu 40k/1kg , lên bè Chú Đông tính 150k , dĩa ốc 150k thì được chừng hơn chục con
Ninh Thuận có bãi tắm nào đẹp vậy các bác?

Hôm em đi, ăn ở quán đầm nại phan rang, giá này có rẻ hơn Vũng Tàu ko bác

gb confirmed
Hạng B1
24/1/11
59
122
33
12
Ráng tí nữa ra Cam Ranh đi cụ chủ. Chứ Ninh Thuận chỉ để ngắm cảnh thôi ạ.
Hài hước cái là dân Ba Ngòi Cam Ranh ko có chỗ tắm biển luôn đó bác