Hạng D
21/3/13
1.471
4.197
113
View attachment 3182948
Hôm em đi, ăn ở quán đầm nại phan rang, giá này có rẻ hơn Vũng Tàu ko bác
Bác có đi Vũng Tàu thì ghé vựa hải sản ở ngay bến phà Cần Giờ - Vũng Tàu , hàu 40k , mực 150k , ghẹ 200k-300k tùy kích cỡ , bao chế biến . Còn vô các quán thì giá không rẻ rồi :)

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng B2
7/1/12
311
293
63
32
Bác có hình ảnh thực tế gửi lên cho mọi người xem bãi đó ổn không, cá nhân em thấy biển Phan Rang (chỗ công viên Bình Sơn) nước biển với bãi cát ko đẹp lắm, cảm giác dơ dơ á, đường ven biển Yên Ninh buổi tối vắng hoe, đi ngang qua mấy resort chẳng thấy đèn đóm rực rỡ, cứ tối tối làm sao.
Biển Bình Sơn từ Long Thuận resort cho đến Saigon Ninh Chữ resort có nhiều bãi tắm, nhưng để nói là nước trong xanh đẹp là không có đâu. Chịu khó chạy ra bãi Dài Cam Ranh thì nước sạch hơn, tuy nhiên tắm ở bãi Dài thì cẩn thận vì khu vực này thường có dòng chảy xa bờ.

gb confirmed
Hạng B1
24/1/11
59
122
33
12
Bác có đi Vũng Tàu thì ghé vựa hải sản ở ngay bến phà Cần Giờ - Vũng Tàu , hàu 40k , mực 150k , ghẹ 200k-300k tùy kích cỡ , bao chế biến . Còn vô các quán thì giá không rẻ rồi :)
Chỗ này hải sản ngon hơn bên chợ Xóm lưới hả bác, em thì hay ghé Xóm lưới mua xong ra công viên ngồi.

Hạng D
21/3/13
1.471
4.197
113
Chỗ này hải sản ngon hơn bên chợ Xóm lưới hả bác, em thì hay ghé Xóm lưới mua xong ra công viên ngồi.
hôm mình mua thì thấy ghẹ ngon , mình mua loại 250k 1kg được khoảng 6 con mà thịt chắc nịch ngọt :) . Còn hàu thì hấp xong vẫn béo ụ . Vựa tên gì mình quên tên rồi , nhưng là vựa thứ 2 tính từ bến phà ra ngay bên phải luôn , xe du lịch chở khách tới đó mua nhiều lắm

• Like
Reactions: gb