Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Re:Nissan Cường Thanh chuyển thành Chevrolet SG

Người đàn ông mong có con mà khi cưới 1 vợ không sinh con thì buộc phải cưới thêm bà nữa để duy trình nòi giống (trong kinh doanh cũng bình thường thôi)

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

tableland nói:
theo thông tin hành lang em được tiết lộ là ko chia tay Nissan, Cường Thanh làm cùng lúc 2 thương hiệu.

Nếu vậy thì phải chia thành hai đại lý biệt lập......chứ sao nhập 1........:D

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

CT họ lột sạch logo Niss rồi Bác ợ. Không bảo hành Niss nữa. Bảo dưỡng ăn $ thì làm cho tất cả các hãng :D

Tập Lái
11/5/12
40
0
0
42
GiaLai

trông chờ nhập về xem có cạnh tranh nổi hay ko, ai ngờ giá chát quá nên CT bỏ của chạy lấy người rồi, hehe

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?

tonngocnghia nói:
CT họ lột sạch logo Niss rồi Bác ợ. Không bảo hành Niss nữa. Bảo dưỡng ăn $ thì làm cho tất cả các hãng :D
Bữa bảo dưỡng Bác gọi em thì lại không có ở công ty. Trước mắt thì Chevrolet cho nó đa dạng sản phẩm tí Bác ạ. Nissan vẫn cứng nhắc trong cách làm việc, lộ trình đưa ra chẳng bao giờ đúng. Cái lò xo Bác có được bảo hành không?

Hạng B2
20/2/10
120
237
53

Cả tháng chẳng bán dc chiếc nào sao mà sống nổi, em chả hiểu dc chiến lược KD Nissan ở VN thế lào chứ như em dg máu con Murano mà thấy cái giá mém xỉu luôn, sao mà cạnh tranh dc.

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

hino86 nói:
tonngocnghia nói:
Bữa bảo dưỡng Bác gọi em thì lại không có ở công ty. Trước mắt thì Chevrolet cho nó đa dạng sản phẩm tí Bác ạ. Nissan vẫn cứng nhắc trong cách làm việc, lộ trình đưa ra chẳng bao giờ đúng. Cái lò xo Bác có được bảo hành không?
Lò xo em bị đẩy qua TSN bảo hành bác ợ.

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

tonngocnghia nói:
Thôi rầu, vậy là xong em Na mập:confused:

Hạng D
15/7/08
2.052
135
63
...hỏi làm chi?

tonngocnghia nói:
hino86 nói:
tonngocnghia nói:
Lò xo em bị đẩy qua TSN bảo hành bác ợ.
Úi :D , có nghĩa là ông Nissan VN không công nhận bên em được bảo hành nữa à? :D:D:D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.287
113
Tp Hồ Chí Minh

Bán Na mập mua lại Càrem cho nó lành , có cái lò xo mà mấy tháng chưa xong .